ผู้เขียน หัวข้อ: ขอจ่าเจ๋ง..จัดซักรายการนะค๊าบบ..(หลังจากเงียบมานาน)  (อ่าน 3303 ครั้ง)

ออฟไลน์ บอล อุทัย

• magRizVE
  • ผู้ใหญ่บ้าน
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Given: 75
  • -Receive: 26
  • พลังน้ำใจ 26
    • Top-notch
Re: ขอจ่าเจ๋ง..จัดซักรายการนะค๊าบบ..(หลังจากเงียบมานาน)
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 10:12:38 pm »
ขอบคุณพี่ๆน้องๆ ทุกท่านที่เข้าเยี่ยมชมค๊าบบ..ทั้งพี่เก่ง โฮเด้ง (ขอหมี่แห้งลูกชิ้นสักที่นะครับ),คุณ มือใหม่ ท่าชัย(เอามาโชว์บ้างนะ เล่นมาชมอย่าเดียวเลย) พี่นันนิษา(พี่สาวใจดี),เฮีย soda (พี่ใหญ่แห่งเว๊ป มีอะไรก้แนะนำน้องมั่งนะพี่) , พี่ต้อม สำนักจันทร์(ท่านพี่เจ้าสำนัก มี ลพ อุ่น อีกบอกผมด้วยนะ)และที่ขาดไม่ได้เลย คือ เจ้ากรมหลวงพ่อเชื้อขนานแท้ หมวดบอล นายทหารหนุ่มรุปงามจากกองทัพอากาศไทย ที่ให้คำปรึกษาดีๆครับ....

.............................ขอบคุณทุกๆท่านค๊าบบบ.............. ;D ;D ;D ;D

ผมมีไม่มาก มีแค่ พอทำข้อมูล บางอย่างก็ยังไม่มี

อย่าเรียกว่าเจ้ากรมเลยครับ

ออฟไลน์ จ่าเจ๋ง ศรีชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • เรียน รัก รู้ รบ เจนจบหมดสิ้น อัศวินแห่งน่านน้ำไทย
Re: ขอจ่าเจ๋ง..จัดซักรายการนะค๊าบบ..(หลังจากเงียบมานาน)
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 10:12:49 pm »
พระสวย แถมเลี่ยมมาสวยอีกนะครับ ;D ;D ;D
...........................................................................

ขอบคุณท่านพี่ PUKTAN มากๆครับผม :D :D

ออฟไลน์ จ่าเจ๋ง ศรีชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • เรียน รัก รู้ รบ เจนจบหมดสิ้น อัศวินแห่งน่านน้ำไทย
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 10:14:53 pm »
ขอบคุณพี่ๆน้องๆ ทุกท่านที่เข้าเยี่ยมชมค๊าบบ..ทั้งพี่เก่ง โฮเด้ง (ขอหมี่แห้งลูกชิ้นสักที่นะครับ),คุณ มือใหม่ ท่าชัย(เอามาโชว์บ้างนะ เล่นมาชมอย่าเดียวเลย) พี่นันนิษา(พี่สาวใจดี),เฮีย soda (พี่ใหญ่แห่งเว๊ป มีอะไรก้แนะนำน้องมั่งนะพี่) , พี่ต้อม สำนักจันทร์(ท่านพี่เจ้าสำนัก มี ลพ อุ่น อีกบอกผมด้วยนะ)และที่ขาดไม่ได้เลย คือ เจ้ากรมหลวงพ่อเชื้อขนานแท้ หมวดบอล นายทหารหนุ่มรุปงามจากกองทัพอากาศไทย ที่ให้คำปรึกษาดีๆครับ....

.............................ขอบคุณทุกๆท่านค๊าบบบ.............. ;D ;D ;D ;D

ผมมีไม่มาก มีแค่ พอทำข้อมูล บางอย่างก็ยังไม่มี

อย่าเรียกว่าเจ้ากรมเลยครับ

...................................................................
อ่านะ...ต้องหาให้ครบแล้วละมั้งครับหมวด ;D ;D

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2012, 11:54:28 am »
เจ๋งครับจ่า  ;D ยอดเยี่ยมที่สุด ว่าง ๆ ต้องขอแบ่งบ้างนะครับ  ;D
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

ออฟไลน์ wewat2519

• สมาชิก
  • Thank You
  • คนหลายอาจารย์-สำนัก
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2012, 12:19:38 pm »
 :o :o :oรูปรุ่นนี้ สวยจัง อยากได้ขึ้นมาอีก :o :o :o

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2012, 12:19:38 pm »

Facebook Comments