ผู้เขียน หัวข้อ: ขอจ่าเจ๋ง..จัดซักรายการนะค๊าบบ..(หลังจากเงียบมานาน)  (อ่าน 3302 ครั้ง)

ออฟไลน์ นันนิษา

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: ขอจ่าเจ๋ง..จัดซักรายการนะค๊าบบ..(หลังจากเงียบมานาน)
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 07:43:41 pm »
จ่าเจ๋ง  เจ๋งสมชื่อ จริงๆเลย  สวยค่ะสวย

ออฟไลน์ SODA 405

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 47
  • -Receive: 7
  • พลังน้ำใจ 7
  • ....เก็บ,สะสม,อนุรักษ์.
Re: ขอจ่าเจ๋ง..จัดซักรายการนะค๊าบบ..(หลังจากเงียบมานาน)
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 07:57:15 pm »

....

ออฟไลน์ สำนักจันทร์

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Receive: 18
  • พลังน้ำใจ 20
  • สำนักจันทร์ ๐ ๘ ๑ ๔ ๘ ๒ ๔ ๔ ๔ ๘
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 08:44:04 pm »
เจ๋งอ่ะ จ่าเจ๋ง ;D
เข้าชมวัตถุมงคลของ สำนักจันทร์ ได้ที่
    http://sitluangporguay.com/shop/data/store.php?user_id=73
    http://www.thaprachan.com/shop.php?shop_id=2282

ออฟไลน์ จ่าเจ๋ง ศรีชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • เรียน รัก รู้ รบ เจนจบหมดสิ้น อัศวินแห่งน่านน้ำไทย
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 09:16:55 pm »
ขอบคุณพี่ๆน้องๆ ทุกท่านที่เข้าเยี่ยมชมค๊าบบ..ทั้งพี่เก่ง โฮเด้ง (ขอหมี่แห้งลูกชิ้นสักที่นะครับ),คุณ มือใหม่ ท่าชัย(เอามาโชว์บ้างนะ เล่นมาชมอย่าเดียวเลย) พี่นันนิษา(พี่สาวใจดี),เฮีย soda (พี่ใหญ่แห่งเว๊ป มีอะไรก้แนะนำน้องมั่งนะพี่) , พี่ต้อม สำนักจันทร์(ท่านพี่เจ้าสำนัก มี ลพ อุ่น อีกบอกผมด้วยนะ)และที่ขาดไม่ได้เลย คือ เจ้ากรมหลวงพ่อเชื้อขนานแท้ หมวดบอล นายทหารหนุ่มรุปงามจากกองทัพอากาศไทย ที่ให้คำปรึกษาดีๆครับ....

.............................ขอบคุณทุกๆท่านค๊าบบบ.............. ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ PUKTUN

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 3
  • พลังน้ำใจ 3
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 10:07:36 pm »
พระสวย แถมเลี่ยมมาสวยอีกนะครับ ;D ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 10:07:36 pm »

Facebook Comments