พระเครื่องวัตถุมงคล จังหวัดอุทัยธานี > ถามตอบ ศึกษา พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อพลอย

เหรียญพระพุทธโสธร ออกวัดป่ากล้วย

(1/1)

torlae:
รบกวนถามพี่ ๆ ครับ

พอดีว่าได้เหรียญหลวงพ่อโสธร ออกวัดป่ากล้วย ปี ๒๕๐๔ ที่ว่ากันว่าหลวงพ่อพล่อยปลุกเสกมา 2 เหรียญ เลยอยากจะมาสอบถามพี่ ๆ ครับว่าดีหรือไม่ดีอย่างไร ติ ชม ได้เต็มที่เลยครับ

ขอบคุณครับ

ปล.โดยส่วนตัวเป็นคนฉะเชิงเทรา แต่ว่าเป็นเขยอุทัยครับ เห็นว่าเหรียญนี้น่าจะเป็นส่วนผสมที่ลงตัวระหว่าง ฉะเชิงเทรา และ อุทัยธานี เลยตามเก็บมาได้ 2 เหรียญน่ะครับ แต่อยากจะได้ความแน่ใจว่าดีหรือไม่ดี จะได้เก็บไว้บูชาได้อย่างสบายใจครับ

SODA 405:

....ดีแน่นอนครับ! :D

torlae:

--- อ้างจาก: SODA 405 ที่ กุมภาพันธ์ 26, 2012, 08:26:00 am ---

....ดีแน่นอนครับ! :D

--- End quote ---

ขอบคุณครับผม  ;D ;D ;D

N' Bam:
สวยสุดยอดคับ พี่ๆๆๆๆ

เอก:
สวยครับ กำลังหาเข้ากรุเหมือนกัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version