ผู้เขียน หัวข้อ: รุ่น ๓ ของผมแดงได้แค่นี้ (พอไหวไหมพี่)  (อ่าน 1755 ครั้ง)

ออฟไลน์ ballyhouse2

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • 088-2732085 บอลครับ
Re: รุ่น ๓ ของผมแดงได้แค่นี้ (พอไหวไหมพี่)
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 09:06:38 pm »

.... :o :o :o
;) ;) ;)
อย่างนี้เค้าไม่เรียกว่าพอสวยแล้วครับ ต้องเรียกว่า "สวยจัดเต็ม"คร๊าบบบบ ;D
ขอบคุณครับพี่โจ้ ราชพฤกษ์
สวยเกินไปแล้ววววววววววว  :o :o :o :o :o
สวยเป็นรองของพี่หมวดครับ ;D ;D ;D
หนายยย....  หนายยย...    ใครสนใจ..!    >:(    เต๋าถือบัตรคิว  ลำดับที่ 1.. อยู่น่ะจ๊ะะะะะ... ;D ;D ;D
จ้าพี่เต๋า...สนใจอยากได้อะไรก็บอกน้องนะครับถ้าน้องช่วยได้ยินดีครับพี่เต๋า.... ;D ;D ;D

ร้านประจำจะอยู่ตลาดสรรพยาครับ สนใจในพระเครื่องของผมแวะมาพูดคุยกันได้ครับหรือจะโทรมาคุยกันก็ยินดีครับ ร้านเปิดทุกวันครับ จ-ศ เปิด13.30น.- 17.00น. ส-อา เปิด9.00น.-17.00น. ยินดีรับใช้ทุกท่านครับ

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
Re: รุ่น ๓ ของผมแดงได้แค่นี้ (พอไหวไหมพี่)
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 10:59:04 pm »

.... :o :o :o
;) ;) ;)
อย่างนี้เค้าไม่เรียกว่าพอสวยแล้วครับ ต้องเรียกว่า "สวยจัดเต็ม"คร๊าบบบบ ;D
ขอบคุณครับพี่โจ้ ราชพฤกษ์
สวยเกินไปแล้ววววววววววว  :o :o :o :o :o
สวยเป็นรองของพี่หมวดครับ ;D ;D ;D
หนายยย....  หนายยย...    ใครสนใจ..!    >:(    เต๋าถือบัตรคิว  ลำดับที่ 1.. อยู่น่ะจ๊ะะะะะ... ;D ;D ;D
จ้าพี่เต๋า...สนใจอยากได้อะไรก็บอกน้องนะครับถ้าน้องช่วยได้ยินดีครับพี่เต๋า.... ;D ;D ;D

ได้ช่วยเต๋าแน่น่น่น่...  เต๋าจะได้หายจากอาการ อัดอั้น ตันในใจ.. ซ้ากกกก กาาา ที.!  มันคาใจหยั่งไง  มั่ยรู้.. ความรู้สึกมัน  แบบ  เหมือนเหวี่ยง เหวี่ยง...  :'(

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 10:59:04 pm »

Facebook Comments