ผู้เขียน หัวข้อ: ขึ้นไปกราบหลวงพ่อโม มาครับ...  (อ่าน 3437 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กบัวหลวง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ศึกษา สะสม 081-043-7922
Re: ขึ้นไปกราบหลวงพ่อโม มาครับ...
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 07, 2012, 07:49:04 pm »
:D ขอบคุณครับ..สำหรับข้อมูลดี..แนะนำหลวงพ่อโม..วัดห้วยกรด..และซุ้มห้วยกรด..หากมีโอกาสได้ไป..คงจะได้อะไรดีๆแบบท่านเก่งโฮเด้ง.. ;D ;D ;D
ขอบคุณ.. คุณณัฐวุฒิ  มากๆน่ะครับ  ที่เข้ามาชม...  รับรองให้เลยครับ  ถ้าคุณณัฐวุฒิได้ขึ้นไปเที่ยว  ที่วัดบำเพ็ญบุญ  และ วัดจันทนาราม  แล้วแวะเข้าไปทักทายน้องๆ ที่ซุ้มห้วยกรด.. คุณณัฐวุฒิจะต้องได้ของดี ที่ถูกใจ  ในราคามิตรภาพ.. ติดมือกลับบ้านแน่นอน.. น้องๆที่ซุ้มห้วยกรดทุกท่าน...อัธยาศัยเยี่ยมมากๆครับ.. ทุกคนเลย..  ;)
ถ้าว่างแวะไปแน่นอนครับ...หวังว่าคงไม่ผิดหวังนะครับ

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
Re: ขึ้นไปกราบหลวงพ่อโม มาครับ...
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 07:38:57 am »
:D ขอบคุณครับ..สำหรับข้อมูลดี..แนะนำหลวงพ่อโม..วัดห้วยกรด..และซุ้มห้วยกรด..หากมีโอกาสได้ไป..คงจะได้อะไรดีๆแบบท่านเก่งโฮเด้ง.. ;D ;D ;D
ขอบคุณ.. คุณณัฐวุฒิ  มากๆน่ะครับ  ที่เข้ามาชม...  รับรองให้เลยครับ  ถ้าคุณณัฐวุฒิได้ขึ้นไปเที่ยว  ที่วัดบำเพ็ญบุญ  และ วัดจันทนาราม  แล้วแวะเข้าไปทักทายน้องๆ ที่ซุ้มห้วยกรด.. คุณณัฐวุฒิจะต้องได้ของดี ที่ถูกใจ  ในราคามิตรภาพ.. ติดมือกลับบ้านแน่นอน.. น้องๆที่ซุ้มห้วยกรดทุกท่าน...อัธยาศัยเยี่ยมมากๆครับ.. ทุกคนเลย..  ;)
ถ้าว่างแวะไปแน่นอนครับ...หวังว่าคงไม่ผิดหวังนะครับ
ไม่มีผิดหวัง... ชัวว์ครับ.. เต๋า รับประกัน.!   ถ้าท่านณัฐวุฒิ.. ผิดหวังกลับมา.. อัดเต๋าได้เล้ยยยยย.. ฮ่า ฮ่า ฮ่า..  ;D  แต่ท่านณัฐวุฒิ  อยากจะชมอะไร  จะไปวันไหน..  บอกน้องๆที่ซุ้มห้วยกรดเค๊าก่อนนาครับ..  น้องๆเค๊าจะได้เตรียมไว้ต้อนรับ...  ;)

ออฟไลน์ ballyhouse2

• สมาชิก
  • Thank You
  • 088-2732085 บอลครับ
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 01:06:46 am »
ไม่มีผิดหวัง... ชัวว์ครับ.. เต๋า รับประกัน.!   ถ้าท่านณัฐวุฒิ.. ผิดหวังกลับมา.. อัดเต๋าได้เล้ยยยยย.. ฮ่า ฮ่า ฮ่า..  ;D  แต่ท่านณัฐวุฒิ  อยากจะชมอะไร  จะไปวันไหน..  บอกน้องๆที่ซุ้มห้วยกรดเค๊าก่อนนาครับ..  น้องๆเค๊าจะได้เตรียมไว้ต้อนรับ...  ;)
5555.....คิดสิ่งใดขอให้สมปราถนาครับ....
ร้านประจำจะอยู่ตลาดสรรพยาครับ สนใจในพระเครื่องของผมแวะมาพูดคุยกันได้ครับหรือจะโทรมาคุยกันก็ยินดีครับ ร้านเปิดทุกวันครับ จ-ศ เปิด13.30น.- 17.00น. ส-อา เปิด9.00น.-17.00น. ยินดีรับใช้ทุกท่านครับ

ออฟไลน์ โจ้ ราชพฤกษ์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • ติดต่อ 081-631-7844
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 06:48:21 pm »
เห็นเพื่อนๆพี่ๆ ที่ซุ้มห้วยกรดส่องกันใหญ่อยากไปชมบ้างจัง
และจะได้ไปทำบุญที่วัดด้วยครับ
;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 06:48:21 pm »

Facebook Comments