ผู้เขียน หัวข้อ: ไกลเกินเอื้อมแล้วครับ...... ถ้าไม่ฟิตจิง.!  (อ่าน 5662 ครั้ง)

ออฟไลน์ โก้ จีนสาตร์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 7
  • อยากคุยกันติดต่อได้ที่เบอร์ 081-5552409 (โก้ครับ)
Re: ไกลเกินเอื้อมแล้วครับ...... ถ้าไม่ฟิตจิง.!
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 07:04:20 pm »
สูงมากครับ อนาคตดี
"ศิษย์เปรียบได้เท่ากับลูก อาจารย์เปรียบได้เท่ากับพ่อแม่ กูอนุญาตให้พวกมึงไปฆ่าศิษย์กูไม่ได้ แต่ถ้าวันใดมันไม่นับถือกูแล้ว หลงลืมกูแล้ว มันต้องตาย
"
นี้คือคำพูดของหลงพ่อกวย

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
Re: ไกลเกินเอื้อมแล้วครับ...... ถ้าไม่ฟิตจิง.!
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 07:34:59 pm »
เพื่อนๆ.. พี่ๆ.. น้องๆ..  ที่ยังฟิตอยู่.!  ยังทันครับ ยังทัน.. อย่ามัวมานั่งรอ  ของฟลุ๊ค  ของหลง กันอยู่เลยครับ.. ไม่มีแล้วววววว.. ถ้าไม่ตัดสินใจ เก็บพระของหลวงพ่อตอนนี้  วันหน้าต้องจ่ายแพงกว่านี้อีกหลายเท่า.. แน่นอน ชัวว์ๆ ไม่มั่วนิ่ม..  :-*   ส่วนเต๋าเองงงง.. ยางเริ่มแบนนนน แล้วววววว.. แหะ แหะ.. ม่ายยยยยย  ฟิต.!  ;D
ขนาดท่านพี่ยังม่ายหวาย...แล้วน้องจะไปเหลืออะไรครับ 
สงสัยคงได้ชมแต่ในหนังสือแน่ๆๆๆๆๆๆ ;D ;D ;D ;D
55 5+..  เข้าใจพูดดดดด...

• สมาชิก
  • Thank You
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 07:39:41 pm »
เพื่อนๆ.. พี่ๆ.. น้องๆ..  ที่ยังฟิตอยู่.!  ยังทันครับ ยังทัน.. อย่ามัวมานั่งรอ  ของฟลุ๊ค  ของหลง กันอยู่เลยครับ.. ไม่มีแล้วววววว.. ถ้าไม่ตัดสินใจ เก็บพระของหลวงพ่อตอนนี้  วันหน้าต้องจ่ายแพงกว่านี้อีกหลายเท่า.. แน่นอน ชัวว์ๆ ไม่มั่วนิ่ม..  :-*   ส่วนเต๋าเองงงง.. ยางเริ่มแบนนนน แล้วววววว.. แหะ แหะ.. ม่ายยยยยย  ฟิต.!  ;D
ขนาดท่านพี่ยังม่ายหวาย...แล้วน้องจะไปเหลืออะไรครับ 
สงสัยคงได้ชมแต่ในหนังสือแน่ๆๆๆๆๆๆ ;D ;D ;D ;D

ยังหรอกครับ ยังอีกยาวไกล หากวันนี้พอเอื้อมได้ก็เอื้อม หากไกลกว่านี้ จะยิ่งต้องเอื้อมไกงขึ้นครับ
เป็นดังที่  ท่าน เว้บ ม้าด สะ เต้อร์รรรร.. ว่าไว้ทู้กกกกกประการ... ;)

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 07:42:34 pm »
ราคาขึ้นทุกวันยิ่ง กว่าน้ำมันอีกหรอพี้เก่ง อยากเก็บหลายๆอย่างแต่สตางค์ ม่ายมี ;D ;D ;D
จิงหรือปล่าววววววว...  อย่าหลอกกัน น้าาาาาาาาาาาาา... ท่านเจ้าของแพปลา  ถ่อมตัวจิง จิ้งงงงงงงงง.... ;D

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 07:45:56 pm »
อย่าเพิ้งถอดใจกันพี่่น้อง คิดดีทําดี หลวงพ่อท่านให้ทุกๆคนแหละ    ตอ้งสู้  ต้องสู้  ถึงจะชนะ :D :D :D :D :D :D :D
[/quote[size=10pt]]ถ้าง้านนนนนนนน....  หล่ะก้อ.....  ::)  สู้ว้อยยยยยยยยยย...   ;)[/b][/size]

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 07:45:56 pm »

Facebook Comments