ผู้เขียน หัวข้อ: "เก่งโฮเด้ง" โดนเสี่ยแพปลา...! ไอซ์ซ่า ท่าชัย... บุกแล้วคร้าบบบบบบ!!  (อ่าน 5537 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไอซ์ ท่าชัย

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ดูพระเพิ่มเติมได้ที่ ราขาพระเครื่อง.com(ร้านทรัพย์พ่วง)
;D ;Dเห็นแพปลาน้องไอซ์แล้วบรรยากาศดีจังเลยครับ
ท่าผมว่างจะชวนเพือนๆแวะไปคุยด้วยครับ
ยินดีด้วยครับกับเหรียญหลวงพ่อที่ได้ขึ้นคอบูชา
ขอให้รวย รวย ยิ่งขึ้นคร๊าบบบบ

มาได้ตลอดเลยคับพี่โจ้ แต่อย่าเพิ่งบุกพระผมนะ เหลือแต่ย่อยๆแล้วคับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
ดูกันเอาเอง  พี่น้องคร้าบบบบบ  บอล สรรพยา... โดน เก่ง โฮเด้ง บุกแค่ไม่เท่าไหร่!!!!  ถึงกับยกผ้าเช็ดหน้าขึ้นมาซับน้ำตาที่ไหลริน 555555555+ เดี๋ยวจะหาว่า"เต๋า" ไม่แน่!!! ;D

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่เข้ามาเยี่ยมชม ทริปครั้งนี้ของเต๋า... ;D โอกาสหน้า เดี๋ยวเต๋าจัดอีก!! ที่เล็งๆไว้ ร้านใหม่ของน้องออม ปั้นสน... อย่าลืมติดตามชมกันนะคร้าบบบบบบบ!! ;)

ออฟไลน์ ไอซ์ ท่าชัย

• สมาชิก
  • Thank You
  • ดูพระเพิ่มเติมได้ที่ ราขาพระเครื่อง.com(ร้านทรัพย์พ่วง)
;D ยินดีด้วยครับ...ท่านไอซ์ ท่าชัย...บรรยากาศดดูอบอุ่นมากครับ.พี่เก่งดูใจดีมากครับ  ;D

ขอบคุณมากคับพี่ nuttawoot พี่เก่งใจดีมากคับ คุยสนุกคุยได้ทุกคนทุกเวลา แฟนพี่เก่งก็ใจดีคับ เป็นกันเองเหมือนเป็นคนรู้จักกันมานาน ;D ;D ;D

อีกอย่างพี่เก่งเค้าบุกรุ่น1 ผมไปผมเลยต้องยึดนวะไว้ดูต่างหน้า แต่ยังไม่เห็นพี่เก่งลงโชว์สักที ;) ;) ;)

ออฟไลน์ เด็กบัวหลวง

• สมาชิก
  • Thank You
  • ศึกษา สะสม 081-043-7922
   :D ขอแสดงความยินดีกับท่านบอล สรรพยาด้วยครับที่เปิดร้านใหม่...ขอให้เฮงๆๆรวยๆๆๆครับ   ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments