ผู้เขียน หัวข้อ: หากท่านต้องกา่ร ... บูชา รูปหล่อรุ่นแรก บูชาองค์ละ 100 บาท เหรียญพญานาค เหรียญละ 20 บาท  (อ่าน 8587 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไอซ์ ท่าชัย

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ดูพระเพิ่มเติมได้ที่ ราขาพระเครื่อง.com(ร้านทรัพย์พ่วง)
ได้อะไรมาโชว์ไหมคับ พี่dum533  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ dum533

• สมาชิก
  • Thank You
ยังครับ  เคาะไม่ทันพี่ๆเค้าซักที  ;D ;D ;D 
ตอนนี้ในเว๊บลงพระหลักๆสวยๆของหลวงพ่อมาทีไร  ไม่เกิน 20 นาทีครับ  เสร็จพี่ๆหมด  เผลอหลับเป็นอด  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ไอซ์ ท่าชัย

• สมาชิก
  • Thank You
  • ดูพระเพิ่มเติมได้ที่ ราขาพระเครื่อง.com(ร้านทรัพย์พ่วง)
ยังครับ  เคาะไม่ทันพี่ๆเค้าซักที  ;D ;D ;D 
ตอนนี้ในเว๊บลงพระหลักๆสวยๆของหลวงพ่อมาทีไร  ไม่เกิน 20 นาทีครับ  เสร็จพี่ๆหมด  เผลอหลับเป็นอด  ;D ;D ;D

ตอนนี้ยังไม่มีคนประมูลเลย พญานาคสงสัยเพิ่งลง ;D ;D ;D

ออฟไลน์ dum533

• สมาชิก
  • Thank You
รอรุ่น 3 อีกซักเหรียญครับพี่  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ เด็กบัวหลวง

• สมาชิก
  • Thank You
  • ศึกษา สะสม 081-043-7922
 ;D เหรียญพญานาคออกแบบได้ลงตัว..งดงามจริงๆ...เป็นเหรียญแทนตัวหลวงพ่อเชื้อก็ว่าได้...เพราะหลวงพ่อเกิดปีมะโรง...ด้านหลังเหรียญชื่อก็ดีมากๆ "ฉลองสมณศักดิ์" ผมเห็นเหรียญรุ่นนี้ครั้งแรกก็ชอบมากๆ...สำหรับพุทธคุณผมว่าหลวงพ่อก็ไม่เป็นรองใคร...อาคมขลังจริงๆ...คุยกับหมวดบอล...บอกว่าดูที่ชื่อหลวงพ่อ "พระครูสุชัย[u]บุญญาคม[/u]" แชร์ความเห็นกันนะครับ เป็นความเห็นส่วนตัวครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments