พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อเชื้อ วัดบำเพ็ญบุญ > วิธีดู พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อเชื้อ วัดบำเพ็ญบุญ

วิธีการดู โค๊ตเหรียญพญานาค หลวงพ่อเชื้อ

(1/7) > >>

บอล อุทัย:
วันนี้ได้เหรียญพญานาค หลวงพ่อเชื้อ เนื้อทองแดง สภาพล้างผิวมา เป็นโอกาสอันดี ที่จะได้ถ่ายวิธีการดูโค๊ต

ชัด ๆ ให้ดูกัน เพื่อเป็นภูมิคุ้มกัน กันครับ

บอล อุทัย:
รอยตัดคร่าว ๆ เหรียญเดียวก่อน วันหลังจะถ่ายเรียง ๆ กันให้ดูครับ

บอล อุทัย:
ตรง ๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

บอล อุทัย:
กลับหัววววววววว  ;) ;) ;) ;) ;) ;)

บอล อุทัย:
ตะแคงบ้างนะครับ  :D :D :D :D :D :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version