ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับ "เต๋า" องค์นี้แชมป์ที่ 1 ตัวจริงครับ ไม่ใช่ที่ 2 แน่นอน!!!  (อ่าน 5475 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
ได้เห็นเหรียญแช้มป์ที่ 1 งานประกวดเดียวกันกับเหรียญนี้ ที่เว็บนึง แต่ในความคิดเห็นส่วนตัวของผม เหรียญนี้ ต้องเป็นแช้มป์ที่ 1 แน่นอนครับ!! ไม่ใช่ที่ 2 ชัวว์ !!  (เป็นเพียงแค่ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ อย่าคิดมาก)  ;)สรุปสุดท้าย... "เต๋า" ก็ได้มาเชยชมแล้ว สมใจซ๊ากกกกที...ขอขอบคุณ พี่ Tunya มากๆครับ ที่อ่อนข้อให้น้อง ... [/b];D[/size]

• สมาชิก
  • Thank You
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
ดูกันชัดๆครับ ...เนื้อฝาบาตร เดิมๆ ไม่ชุบกะไหล่ แบบนี้ สุดยอดคลาสสิค :D

ออฟไลน์ ไอซ์ ท่าชัย

• สมาชิก
  • Thank You
  • ดูพระเพิ่มเติมได้ที่ ราขาพระเครื่อง.com(ร้านทรัพย์พ่วง)
ยินดีด้วยพี่ ได้ราคาแสนอย่าลืมน้องนะ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ อู๋

• สมาชิก
  • Thank You
  • ไม่มาก ไม่น้อย ไปกว่าใคร ....ศิษหลวงพ่อกวย
เห็นแล้วเกิดกิเลส

• สมาชิก
  • Thank You
พิมพ์ทรง คมมากๆ ตัวหนังสือ อักขระยันต์ ทั้งด้านหน้าและด้านหลัง ปั้มติดชัดเ้จน ขอบเหรียญสุดคม เดิมๆ ไม่ผ่านการใช้ครับ ...   :D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments