ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มเข้าฤดูฝนแล้ว  (อ่าน 2623 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
Re: เริ่มเข้าฤดูฝนแล้ว
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 12:15:06 pm »
ก็อยากให้ฝนตกอยู่อ่ะครับ ช่วงนี้ร้อนมากๆ
เห็นเหรียญนี้แล้วสวยวิ๊งค์ครับ เยี่ยมตลอดเลยน๊า....

;D ;D ;D
ขอบคุณมากครับพี่โจ้ แต่ยังไงก็็สู้เหรียญของพี่โจ้ไม่ได้หรอกครับ อิอิอิ
โจ้ 9 แช้มป์.......  โจ้ 9 แช้มป์...... โจ้ 9 แช้มป์...................   ;D ;D ;D

ออฟไลน์ เจท บ้านไร่

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 10:01:24 pm »
ก็อยากให้ฝนตกอยู่อ่ะครับ ช่วงนี้ร้อนมากๆ
เห็นเหรียญนี้แล้วสวยวิ๊งค์ครับ เยี่ยมตลอดเลยน๊า....

;D ;D ;D
ขอบคุณมากครับพี่โจ้ แต่ยังไงก็็สู้เหรียญของพี่โจ้ไม่ได้หรอกครับ อิอิอิ
โจ้ 9 แช้มป์.......  โจ้ 9 แช้มป์...... โจ้ 9 แช้มป์...................   ;D ;D ;D
นั้น ต้องอย่างนั้นครับพี่เก่ง 555555

ออฟไลน์ โจ้ ราชพฤกษ์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • ติดต่อ 081-631-7844
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 12:39:36 am »
อ้างถึง

;D ;D ;D
เห็นเฮียเต๋า เชียร์มา 9 แช้มป์ แบบนี้แล้วเขิลเล๊ยย สงสัยงานประกวดคราวหน้าเอาสัก 10 แช้มป์ดีป่ะเนี่ยะ
เป็นการกระตุ้นศิษย์หลวงพ่อเชื้อกันสักหน่อยครับ งานคราวหน้าจะได้เจอเพื่อนๆสมาชิกมากันเยอะๆ
ช่วงนี้ผมกำลังสุ่มเก็บตัวอยู่ครับ โดนผบ.ทบ.เช็คงบประมาณแผ่นดินเค้าโดนสวดซะ....
ไม่นานครับ โดนบุกแน่ 5555

;D ;D ;D

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 12:52:57 am »
อ้างถึง

;D ;D ;D
เห็นเฮียเต๋า เชียร์มา 9 แช้มป์ แบบนี้แล้วเขิลเล๊ยย สงสัยงานประกวดคราวหน้าเอาสัก 10 แช้มป์ดีป่ะเนี่ยะ
เป็นการกระตุ้นศิษย์หลวงพ่อเชื้อกันสักหน่อยครับ งานคราวหน้าจะได้เจอเพื่อนๆสมาชิกมากันเยอะๆ
ช่วงนี้ผมกำลังสุ่มเก็บตัวอยู่ครับ โดนผบ.ทบ.เช็คงบประมาณแผ่นดินเค้าโดนสวดซะ....
ไม่นานครับ โดนบุกแน่ 5555

;D ;D ;D
55 5+  มือระดับ คุณโจ้แล้วววววววว..... เรื่อง ผบ ทบ.  สวดดดด.....  กลัวซ่ะที่ไหนเล่าาาาาาาา....จิ๊บๆ...... ;) ;) ;D ;D

ออฟไลน์ โจ้ ราชพฤกษ์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • ติดต่อ 081-631-7844
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 12:59:58 am »
 :o ::) ::) :o ;D ;D ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 12:59:58 am »

Facebook Comments