โพลล์

ถ่ายไม่สวยนะครับ ลองครับ

-
0 (0%)
-
1 (100%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 1

ปิดการโหวต: เมษายน 01, 2012, 08:52:49 pm

ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญนาคคู่เนื้อเงิน-ทองแดง มีจาร ครับ  (อ่าน 4883 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
Re: เหรียญนาคคู่เนื้อเงิน-ทองแดง มีจาร ครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 12, 2012, 12:06:14 am »
ชุดเนื้อเงินจำนวนสร้าง ขอบอก ขอบอก น้อยมากครับ ใครมีดีใจด้วยละครับ(ราชวัตร)เองยังเหลือเก็บเก่าไม่กี่เหรียญ 6/10 เองครับ ออ..เหลือ5/10แล้ว  คุณอาให้หลวงพ่อจารใว้ทั้งหมดครับ  ตอนน้ำท่วมย้ายที่เก็บพระ ตอนนี้ตามแล้วตามอีกยังหาไม่เจอครับเจอแต่พระอื่นๆ แต่ยังไม่หยุดค้นหาครับ......
หุ  หุ....  เป็นเรื่องแระะะ  ทีนี้....  งานนี้  " เต๋า " หมกยาววววววววววววววววววว.......... ;) ;) ;)

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
Re: เหรียญนาคคู่เนื้อเงิน-ทองแดง มีจาร ครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 04:29:12 pm »
จขกท. ว่าง ๆ โทรหาผมบ้างนะครับ วันอาทิตย์ผมชอบไปกินก๋วยเต๊ยวเนื้อแถว ๆ แยกพิชัย อร่อยมาก ๆ ใกล้ราชวัตรด้วยครับ แหะ ๆ

0812787576  ;D
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

ออฟไลน์ jimmy1234

• กรุพระบ้าน
  • สมาชิก
  • Thank You
  • 081-3990199หรือ086-3895444
    • -
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 10:57:47 pm »
อ้า....ทางเดี่ยวกันเลยครับ ก๋วยเตี่ยวเนื้อแยกพิชัย สุดโปรดครับ...มีโอกาสได้พบกันครับคุณโอ๋

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: เมษายน 19, 2012, 08:52:39 am »
อ้า....ทางเดี่ยวกันเลยครับ ก๋วยเตี่ยวเนื้อแยกพิชัย สุดโปรดครับ...มีโอกาสได้พบกันครับคุณโอ๋

เยี่ยมเลยครับ ร้านเดียวกันแน่ ๆ ผมกินมาตั้งแต่ปี 2537 - 38 ที่อยู่กรุงเทพเลย  :-*
ผมชอบเจ้าเก่าฝั่งทางทิศเหนือน่ะครับ อร่อยมาก เกาเหลาเนื้อเปื่อย+ข้าวเปล่า ต่อด้วยตับเหล็ก ... 
ใครยังไม่เคยลอง ก๋วยเตี๊ยวเนื้อ อร่อยที่สุดเชิญได้เลยครับ รับประกันต้องมากินอีกแน่ ๆ
ว่าง ๆ เจอกันนะครับผม  ;)
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 12:25:22 pm »

เยี่ยมเลยครับ ร้านเดียวกันแน่ ๆ ผมกินมาตั้งแต่ปี 2537 - 38 ที่อยู่กรุงเทพเลย  :-*
ผมชอบเจ้าเก่าฝั่งทางทิศเหนือน่ะครับ อร่อยมาก เกาเหลาเนื้อเปื่อย+ข้าวเปล่า ต่อด้วยตับเหล็ก ... 
ใครยังไม่เคยลอง ก๋วยเตี๊ยวเนื้อ อร่อยที่สุดเชิญได้เลยครับ รับประกันต้องมากินอีกแน่ ๆ
ว่าง ๆ เจอกันนะครับผม  ;)
หุ  หุ...  ถ้าก๋วยเตี๋ยวเนื้อ..... ยอมมมมมมม......
            แต่ถ้าก๋วยเตี๋ยวลูกชิ้น หมูหมัก  เต๋า ม่ายยยยย ยอมมมมมม....  ขอเชิญ คุณโอ๋  นักชิม... ถ้าผ่านมาแถวมีนบุรี เข้าถนนหทัยราษฎร์....  เชิญลองเข้ามาแวะชิม ร้านเก่ง โฮ 3 เด้ง.!!  หน่อยน่ะคร้าบบบบบบ..   ถึงไม่ใช่ร้านใหญ่โต เป็นแค่รถเข็นริมข้างทาง....  แต่ชิมแล้ววววว  เจ้าของร้านแจกพระ น่ะคร้าบบบบบบบ...55 5+  ;D ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 12:25:22 pm »

Facebook Comments