โพลล์

ถ่ายไม่สวยนะครับ ลองครับ

-
0 (0%)
-
1 (100%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 1

ปิดการโหวต: เมษายน 01, 2012, 08:52:49 pm

ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญนาคคู่เนื้อเงิน-ทองแดง มีจาร ครับ  (อ่าน 4830 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
Re: เหรียญนาคคู่เนื้อเงิน-ทองแดง มีจาร ครับ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 01:00:20 am »
แบบนี้ต้องหาโอกาสแวะไปชิมก๋วยเตี๋ยวเฮียเก่งบ้างแล้ว
ว่าจะแวะเข้าไปคุยสักกะหน่อยครับ เผื่อมีสังสรรกันเล็กน้อย
ที่สำคัญได้ชมของสวยๆงามๆด้วยคร๊าบบบบ

::) :o ;D :D :)
เชิญครับ  คุณโจ้.. ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่ง...  จะได้ถือโอกาสตอบแทนเจ้าขวดสีเขียวเสียที... มันยังติดใจอยู่เลยครับ..!!  จากราชพฤกษ์ มาแถวมีนบุรี ก็ไม่ไกลเท่าไหร่หรอกครับ...  จะได้จาดดดดด กันแบบยาวๆเล้ยยยยย... เอาแบบ เต็ม เต็ม... ;D ;D ;D

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
Re: เหรียญนาคคู่เนื้อเงิน-ทองแดง มีจาร ครับ
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 06:32:50 am »
อ้า....ทางเดี่ยวกันเลยครับ ก๋วยเตี่ยวเนื้อแยกพิชัย สุดโปรดครับ...มีโอกาสได้พบกันครับคุณโอ๋

เยี่ยมเลยครับ ร้านเดียวกันแน่ ๆ ผมกินมาตั้งแต่ปี 2537 - 38 ที่อยู่กรุงเทพเลย  :-*
ผมชอบเจ้าเก่าฝั่งทางทิศเหนือน่ะครับ อร่อยมาก เกาเหลาเนื้อเปื่อย+ข้าวเปล่า ต่อด้วยตับเหล็ก ... 
ใครยังไม่เคยลอง ก๋วยเตี๊ยวเนื้อ อร่อยที่สุดเชิญได้เลยครับ รับประกันต้องมากินอีกแน่ ๆ
ว่าง ๆ เจอกันนะครับผม  ;)
หุ  หุ...  ถ้าก๋วยเตี๋ยวเนื้อ..... ยอมมมมมมม......
            แต่ถ้าก๋วยเตี๋ยวลูกชิ้น หมูหมัก  เต๋า ม่ายยยยย ยอมมมมมม....  ขอเชิญ คุณโอ๋  นักชิม... ถ้าผ่านมาแถวมีนบุรี เข้าถนนหทัยราษฎร์....  เชิญลองเข้ามาแวะชิม ร้านเก่ง โฮ 3 เด้ง.!!  หน่อยน่ะคร้าบบบบบบ..   ถึงไม่ใช่ร้านใหญ่โต เป็นแค่รถเข็นริมข้างทาง....  แต่ชิมแล้ววววว  เจ้าของร้านแจกพระ น่ะคร้าบบบบบบบ...55 5+  ;D ;D ;D

แบบนี้ต้องไปครับ ร้านอร่อยๆ ในกทม. ผมรู้จักหลายร้าน สงสัยต้องเพิ่มร้านพี่เก่งอีก 1 ร้านซะแล้ว. ขอแผนที่ด้วยนะครับ
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 06:32:50 am »

Facebook Comments