ผู้เขียน หัวข้อ: ได้มาวันนี้ ที่หันคา  (อ่าน 6433 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
Re: ได้มาวันนี้ ที่หันคา
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 12:00:44 am »
โทษครับ มีงานประกวดที่ไหนเมื่อไหร่ครับ จากกรุงเทพครับจะได้เดินทางไปชมหน่อยครับ

ผ่านไปแล้วครับพี่จิม วันนี้เอง ผมเองก็ไม่ได้ไปเหมือนกัน ส่งแรงใจไปช่วยจากปัตตานีครับ

ศิษย์หลวงพ่อเชื้อ กวาดรางวัลกันเรียบเลยคับ รอดูของพี่โจ้ดีกว่าขานั้นจัดหนักเลย :o :o :o
" เต๋า "  ขอยืนยัน  ตะแคงยัน ก็ยังด้ายยยยย...  อา รายยยยย ก้านนนนนนน... พา ลางงงงง จะเยอะ ขนาดดดด น้านนนนนนน.. ฟิตตต จิง จิ้งงงงงงงงงงง.. :D :D :D

ออฟไลน์ โจ้ ราชพฤกษ์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • ติดต่อ 081-631-7844
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 12:26:45 am »
เล่นพูดกันซะขนาดนี้สงสัยคืนนี้ต้องส่งลงมาให้ชมแล้วมั๊ง
ว่าจะให้เฮียเต๋าลงให้ชมก่อนวันนี้ อุตส่าห์พาช่างภาพเป็นนางแบบ มาช่วยถ่ายรูปเสริมบรรยากาศอีก
ดีครับเห็นมากันเป็นครอบครัวแบบนี้(ทำให้เฮียเต๋าแกเช่าพระหลวงพ่อง่ายขึ้นเพราะ ผบ.ทบ.เป็นผู้อนุมัติ)
เดี๋ยวให้น้องไอซ์ น้องหยก เฮียเต๋า โพสต์รูปที่ได้รับรางวัลไปก่อนน่ะ เดี๋ยวผมค่อยจัดให้ครับพี่น้อง

;D ;D ;D

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 01:02:57 am »
เล่นพูดกันซะขนาดนี้สงสัยคืนนี้ต้องส่งลงมาให้ชมแล้วมั๊ง
ว่าจะให้เฮียเต๋าลงให้ชมก่อนวันนี้ อุตส่าห์พาช่างภาพเป็นนางแบบ มาช่วยถ่ายรูปเสริมบรรยากาศอีก
ดีครับเห็นมากันเป็นครอบครัวแบบนี้(ทำให้เฮียเต๋าแกเช่าพระหลวงพ่อง่ายขึ้นเพราะ ผบ.ทบ.เป็นผู้อนุมัติ)
เดี๋ยวให้น้องไอซ์ น้องหยก เฮียเต๋า โพสต์รูปที่ได้รับรางวัลไปก่อนน่ะ เดี๋ยวผมค่อยจัดให้ครับพี่น้อง

;D ;D ;D
ขอ ยาด.. เป็นพรุ่งนี้น้าคร้าบบบ...  วันนี้ หมดแม๊กกกกก ทั้งครอบครัวแว้ววววว...  ก็ คุณโจ้.. นา ซี้ซซ.. เลี้ยงไม่ดูกำลังแขก  ไอ้แขกก็ซัดกันซ้าาาาา....  เต็มคราบเล้ยยยยยย.... ;D ;D ;D

ออฟไลน์ โจ้ ราชพฤกษ์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • ติดต่อ 081-631-7844
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 01:10:29 am »
ม่ายเปนไรครับเฮียเต๋า(ผมยังเป็นห่วงอยู่เล๊ยว่าจะขับกลับไหวหรือป่าวเลยไม่กล้าจัดให้หนักน่ะ)
 ให้เติมพลังก่อน ผมเองก็ขับรถกลับเกือบไม่ไหว ต้องแวะกินกาแฟแบบเข้มๆมาน่ะ
คราวนี้เลยจัดเต็มเลย(ตาค้างครับ) จะนอนก็นอนไม่หลับ เพราะหอบรางวัลกลับบ้านมาแทบไม่ไหวน่ะสิ๊  555555
มันปลื้มคร๊าบบบบบบบ

ออฟไลน์ ไอซ์ ท่าชัย

• สมาชิก
  • Thank You
  • ดูพระเพิ่มเติมได้ที่ ราขาพระเครื่อง.com(ร้านทรัพย์พ่วง)
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 06:37:40 am »
อยากจะบอกว่าเมื่อคืนเข้าเวปยากมาก คนรอดูเพียบเลย เดี๋ยวดูคืนนี้ มีล่ม ;D ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 06:37:40 am »

Facebook Comments