ผู้เขียน หัวข้อ: ได้มาวันนี้ ที่หันคา  (อ่าน 6429 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไอซ์ ท่าชัย

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ดูพระเพิ่มเติมได้ที่ ราขาพระเครื่อง.com(ร้านทรัพย์พ่วง)
Re: ได้มาวันนี้ ที่หันคา
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 08:19:41 pm »
ยินดีด้วยครับผม เมื่อวานพอดีติดงานถ้าผมไปจะเช่ายกแผงซะให้เข็ด อิอิ แต่พระวางไว้เหมือนเดิม  วันนี้ไปเจอกันนะครับ

ขอบคุณคับพี่ที่เข้ามาเยี่ยมชม พอดีเมื่อวานเปิดเวปยากมากเลยตอบไม่ทั่วถึง คงไม่โกรธกัน นะพี้ ;D ;D ;D

• สมาชิก
  • Thank You
  • ดูพระเพิ่มเติมได้ที่ ราขาพระเครื่อง.com(ร้านทรัพย์พ่วง)
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 09:08:59 pm »
เก็บตกมาจากงานคับ  ;D ;D ;D ดีใจจริง ๆ

ออฟไลน์ โจ้ ราชพฤกษ์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • ติดต่อ 081-631-7844
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 09:18:02 pm »
โอ้ แม่เจ้า สวยจริ๊งๆๆ หายากนะครับเนี่ยะ ได้มาแร๊งงงงไม๊....ในเว็บนี้ผมเคยเห็นที่นำมาโพสต์แค่องค์เดียวเอง
รูปหล่อรุ่นสอง เป็นรุ่นที่สร้างน้อยมาก ในพื้นที่แทบไม่เจอเลยครับ ใครมีก็หวงไม่ค่อยนำออกมาให้นิมนต์
ยินดีด้วยนะน้องไอซ์ ไว้พี่กลับมาจากสงกรานต์ก่อนครับ จะขอไปชม 5555555

;D :o :o ;D :o :o :o :o

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 09:20:24 pm »
โอ้ แม่เจ้า สวยจริ๊งๆๆ หายากนะครับเนี่ยะ ได้มาแร๊งงงงไม๊....ในเว็บนี้ผมเคยเห็นที่นำมาโพสต์แค่องค์เดียวเอง
รูปหล่อรุ่นสอง เป็นรุ่นที่สร้างน้อยมาก ในพื้นที่แทบไม่เจอเลยครับ ใครมีก็หวงไม่ค่อยนำออกมาให้นิมนต์
ยินดีด้วยนะน้องไอซ์ ไว้พี่กลับมาจากสงกรานต์ก่อนครับ จะขอไปชม 5555555

;D :o :o ;D :o :o :o :o

ขอบคุณคับพี้ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ PUKTUN

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 3
  • พลังน้ำใจ 3
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 09:25:43 pm »
ยินดีนะครับน้องไอซ์  เห็นเอาพระมาโชว์กันแล้วเสียดายจัง ที่ไม่ได้ไปร่วมงานด้วย
ไว้คราวหน้าคงได้มีโอกาสได้เจอทุกๆท่านนะครับ ;D ;D ;D ;D ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 09:25:43 pm »

Facebook Comments