ผู้เขียน หัวข้อ: เก็บภาพ งานหันคา ชัยนาท ... มาฝากเพื่อนๆครับ  (อ่าน 6874 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
Re: เก็บภาพ งานหันคา ชัยนาท ... มาฝากเพื่อนๆครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 03:28:48 pm »
งานเลี้ยงฉลองชัยเล็กน้อยยยยย..  คุณโจ้ แกอยากเจ็บ..  เต๋า กับไอซ์ เลย จาดดดดด...  น่าเสียดาย หลังจากงานประกวดเสร็จแล้ว  พี่น้องเราล้วนแต่มีภารกิจ ที่ต้องไปทำต่อ..  เลยมาร่วมเฮฮาด้วยกันไม่ได้...  แต่ไม่เป็นไร  วันหน้ายังมีคร้าบบบบบ พี่น้องงงงงงง...  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
Re: เก็บภาพ งานหันคา ชัยนาท ... มาฝากเพื่อนๆครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 03:39:09 pm »
ยอดเยี่ยมมากครับ มีแต่พระสวย ๆ ทั้งนั้นเลยครับ  ;)
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 03:43:41 pm »
สุดท้ายนี้..  รางวัลที่ได้  ไม่ได้มีความหมายสำหรับผมเลย..  สิ่งที่ทำให้ผมมีความสุข และสนุกมากที่สุด  ก็คือ การที่ผมได้รู้จัก พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกๆท่าน..  และการได้รับไมตรีจิตที่ดี ตอบแทนกลับมา..  และผมก็ยังอยากที่จะได้รู้จัก เพื่อนๆสมาชิกใหม่ทุกๆท่าน ที่กำลังจะเข้ามาร่วมเป็นศิษย์หลวงพ่อเชื้อด้วยกัน..  ผมและเพื่อนๆ ยินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ.. ยังรอพวกท่านอยู่..  ขอบคุณทุกท่านมากน่ะครับ ที่เข้ามาร่วมรับชม.. ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ballyhouse2

• สมาชิก
  • Thank You
  • 088-2732085 บอลครับ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 03:48:52 pm »
เสียดายไม่ได้ไป....อดเจอ(ลูกสาว) พ่ีเต๋า เลย ;D ;D
ร้านประจำจะอยู่ตลาดสรรพยาครับ สนใจในพระเครื่องของผมแวะมาพูดคุยกันได้ครับหรือจะโทรมาคุยกันก็ยินดีครับ ร้านเปิดทุกวันครับ จ-ศ เปิด13.30น.- 17.00น. ส-อา เปิด9.00น.-17.00น. ยินดีรับใช้ทุกท่านครับ

ออฟไลน์ YOK_Chainat

• สมาชิก
  • Thank You
  • พูดคุยทักทายได้ครับ 086-6262162 หยก
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 04:08:07 pm »
เสียดายไม่ได้ไป....อดเจอ(ลูกสาว) พ่ีเต๋า เลย ;D ;D

ลูกสาวพี่เต๋า สวยกว่าพระทุกองค์ที่สงประกวด เพราะว่าเวลาเดินไปทางไหนมีแต่คนมองลูกพี่เต๋า ไม่มีใครมองพระเลย ;D ;D ;D ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 04:08:07 pm »

Facebook Comments