ผู้เขียน หัวข้อ: ของฝากจากงานหันคา เดินไปข้างๆป่า ได้สิงมาหนึ่งตัว  (อ่าน 2980 ครั้ง)

ออฟไลน์ จ่าเจ๋ง ศรีชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • เรียน รัก รู้ รบ เจนจบหมดสิ้น อัศวินแห่งน่านน้ำไทย

ไม่ธรรมดานะครับเนี่ยพี่เจท..ในสภาวะการณ์ที่ของหลวงพ่อหายากเช่นนี้ ยังได้ของหลักหายากมาอีก เยี่ยมจริงๆ :D
แค่ศรัทธา บวกกับมือสมัครเล่นครับ พี่จ่าเจ๋ง ยังต้องขอแบ่งของดีๆจากพี่จ่าเจ๋งอีกมากครับ ยังไงก็อย่าลืมแบ่งให้น้องนุ่งบ้างนะครับ

ณ. ตอนนี้ร้านศรีชัยนาทก็เริ่มจะ "ราบเรียบ"ไปหลายรายการแล้วละครับ ;D ;D

ออฟไลน์ เจท บ้านไร่

• สมาชิก
  • Thank You
ไม่ธรรมดานะครับเนี่ยพี่เจท..ในสภาวะการณ์ที่ของหลวงพ่อหายากเช่นนี้ ยังได้ของหลักหายากมาอีก เยี่ยมจริงๆ :D
แค่ศรัทธา บวกกับมือสมัครเล่นครับ พี่จ่าเจ๋ง ยังต้องขอแบ่งของดีๆจากพี่จ่าเจ๋งอีกมากครับ ยังไงก็อย่าลืมแบ่งให้น้องนุ่งบ้างนะครับ

ณ. ตอนนี้ร้านศรีชัยนาทก็เริ่มจะ "ราบเรียบ"ไปหลายรายการแล้วละครับ ;D ;D 
สงสัยโดนบุก ระวังนะครับ เดี๋ยวราคาไปกว่านี้แล้วจะไม่มีของ ....แต่เอ่   ผมว่า เจอเหรียญทองคำเหรียญเดียวก็เอาอยู่แล้วครับ รอชมอยู่นะครับ  อิอิอิ

ออฟไลน์ แต๊ก บ้านสวน

• สมาชิก
  • Thank You
 ;D สิงห์มหาอำนาจ รับราชการก้าวหน้าดีครับคุณเจท บ้านไร่  :D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments