ผู้เขียน หัวข้อ: ชั่วโมงนี้ศิษย์หลวงพ่อเชื้อคล้องพระอะไรกัน :D  (อ่าน 7489 ครั้ง)

ออฟไลน์ โก้ จีนสาตร์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 7
  • อยากคุยกันติดต่อได้ที่เบอร์ 081-5552409 (โก้ครับ)
;) ;) ;) ;) ช่วงนี้หลวงพ่อเชื้อกำลังแรงมีทั้งสมาชิกใหม่ เก่า และบุคคลภายนอกให้ความสนใจมากครับ ผมก็เลยถือโอกาสถาม ร่วมกันโชว์พระในคอที่ศิษย์หลวงพ่อเชื้อแขวน หรือ เครื่องรางที่พกติดตัวครับ และเอาเป็นว่าบุคคลภายนอกที่ยังไม่สมัครสมาชิก ขอเชิญสมัครสมาชิกและเข้ามาร่วมพูดคุยแรกเปลี่ยนความรู้ (รวมพระด้วย5555+) กับเราได้ครับ ไม่มีผิดไม่มีถูก
 :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)
เอ้า!พี่ๆในเว็บช่วยกันโชว์หน่อยเร็ววววววว  อย่าให้กระทู้เงียบน่ะ  ;D ;D ;D ;D ;D

แขวนพระอะไร พกอะไรโว์กันหน่อยครับ ขอเริ่มต้นด้วยรูปหลวงพ่อเชื้อเป็นการบูชาครู  ;) ;) ;)

ของกระผมขออนุญาติโว์ทีหลัง
"ศิษย์เปรียบได้เท่ากับลูก อาจารย์เปรียบได้เท่ากับพ่อแม่ กูอนุญาตให้พวกมึงไปฆ่าศิษย์กูไม่ได้ แต่ถ้าวันใดมันไม่นับถือกูแล้ว หลงลืมกูแล้ว มันต้องตาย
"
นี้คือคำพูดของหลงพ่อกวย

ออฟไลน์ โจ้ ราชพฤกษ์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • ติดต่อ 081-631-7844
Re: ชั่วโมงนี้ศิษย์หลวงพ่อเชื้อคล้องพระอะไรกัน :D
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 11:51:48 am »
แหมน้องโก้ใจเดียวกับพี่เลย พี่ว่าจะลองโหวตถามกันดู เพราะวันนั้นมีเพื่อนๆสมาชิกมาถามพี่เหมือนกันครับ
ว่าพี่คล้องพระอะไร สำหรับพี่ก็คล้องอยู่สองถึงสามชุดครับ ไว้จะถ่ายภาพมาให้ชม คงหลังจากเที่ยวสงกรานต์แล้วน่ะ

;D ;D ;D

ออฟไลน์ โก้ จีนสาตร์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 7
  • อยากคุยกันติดต่อได้ที่เบอร์ 081-5552409 (โก้ครับ)
Re: ชั่วโมงนี้ศิษย์หลวงพ่อเชื้อคล้องพระอะไรกัน :D
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 12:08:26 pm »
แหมน้องโก้ใจเดียวกับพี่เลย พี่ว่าจะลองโหวตถามกันดู เพราะวันนั้นมีเพื่อนๆสมาชิกมาถามพี่เหมือนกันครับ
ว่าพี่คล้องพระอะไร สำหรับพี่ก็คล้องอยู่สองถึงสามชุดครับ ไว้จะถ่ายภาพมาให้ชม คงหลังจากเที่ยวสงกรานต์แล้วน่ะ

;D ;D ;D
:D :D :D อืมผมว่าเว็บโชว์พระทุกเว็บ ทุกกระดานต้องมีหัวข้อนี้ครับ ผมเองก็หงุดหงิดนิดนึง ถ่ายรูปแล้วไม่ได้ดังใจ ถ่ายให้เหมือนของจริงถ่ายได้ แต่ถ่ายให้เห็นเสน่ห์ของพระที่อยู่ภายในมันยากครับ ผมต้องฝึกฝนไว้ตลอด  :) :) :)
"ศิษย์เปรียบได้เท่ากับลูก อาจารย์เปรียบได้เท่ากับพ่อแม่ กูอนุญาตให้พวกมึงไปฆ่าศิษย์กูไม่ได้ แต่ถ้าวันใดมันไม่นับถือกูแล้ว หลงลืมกูแล้ว มันต้องตาย
"
นี้คือคำพูดของหลงพ่อกวย

ออฟไลน์ PUKTUN

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 3
  • พลังน้ำใจ 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 12:48:31 pm »
ร่วมแจมด้วยครับ ;D ;D ;D ;D ;D
ติดตัวไปทำงานทุกวัน ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ PUKTUN

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 3
  • พลังน้ำใจ 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 12:50:06 pm »
องค์ที่คล้องทุกๆวัน....มั่นใจมากๆครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 12:50:06 pm »

Facebook Comments