ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีการดู....เหรียญรุ่นสาม หลวงพ่อเชื้อ วัดใหม่บำเพ็ญบุญ  (อ่าน 12192 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
โว้วววว โว้วววววววววว......  ซ้อนนนนน ห้าาาาาาาา....  :o :o :o

• สมาชิก
  • Thank You
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
รุ่นนี้แหล่ะครับน่าคล้องบูชา  และจะมีราคาเช่าหาสูงในอนาคต
เพราะครบองค์ประกอบของเหรียญยอดนิยม คือ
1.เหรียญทรงรูปไข่ (ยอดนิยม)
2.ขนาดของเหรียญ (กำลังพอดี ไม่เล็ก-ไม่ใหญ่)
3.เนื้อทองแดง
4.เสกเดี่ยว
5.นั่งเต็มองค์
6.ด้านหลังยันต์ ประจำตัวเกจิ

ลองดูอีก 5 ปีนับจากวันนี้ ครับ หากจะบูชาสักองค์จะต่ำกว่า ห้าหมื่นมั้ย ? ...  ;)
หุ  หุ.....  มิ น่าาาาาา..!!   ขาใหญ่ ท่าชัย..  ถึงจ้องเอาปลาเกลือ ไปขายที่ห้วยกรดบ่อยเหลือเกิ้นนนนนน....  อย่างงี้ นี่เอ้งงงงงงงงงง........  เดี๋ยว เต๋า ฟ้อง.!!   แม่ไอ้ ข้าวบั้น แน่ล่ะะะะะ.... :o :o :o 

ออฟไลน์ PUKTUN

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 3
  • พลังน้ำใจ 3
ขอบคุณมากๆครับหมวดบอล  ที่นำแต่สิ่งดีๆมาให้อยู่เสมอครับ
แบบนี้ต้องหยอดกระปุกไว้บ้างซะแล้ว  เดี๋ยวจะไม่ทันพวกพี่ๆเขา
(ว่าแต่มีถึง40เหรียญจริงๆหรือเปล่าครับหมวด ;D ;D ;D ;D)

• สมาชิก
  • Thank You
ขอบคุณมากๆครับหมวดบอล  ที่นำแต่สิ่งดีๆมาให้อยู่เสมอครับ
แบบนี้ต้องหยอดกระปุกไว้บ้างซะแล้ว  เดี๋ยวจะไม่ทันพวกพี่ๆเขา
(ว่าแต่มีถึง40เหรียญจริงๆหรือเปล่าครับหมวด ;D ;D ;D ;D)
เต๋าว่าาาาาาา....  ไม่ถึง ก็ใกล้เคียงงงงง..... ;D ;D ;D

ออฟไลน์ โจ้ ราชพฤกษ์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • ติดต่อ 081-631-7844
ขอบคุณหมวดบอลที่นำเคล็ด(ไม่)ลับมาเปิดเผยให้พวกเราได้ทราบอีกแล้ว
ขอบคุณ คุณโอ๋ ชัยนาท ที่บอกองค์ประกอบของเหรียญยอดนิยม
ส่วนที่เหลือ ส-อ นี้ผมต้องไปหามาเพิ่มอีกสักองค์แล้วครับ ไว้จะนำมาให้ชมเร็วๆนี้

;D ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments