ผู้เขียน หัวข้อ: สภาพแบบนี้ก็เก็บ...สำหรับเหรียญหกรอบ หลวงพ่อเชื้อ ผิวเปิดๆ แบบผ่านศึก...  (อ่าน 1433 ครั้ง)

ออฟไลน์ SODA 405

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 47
  • -Receive: 7
  • พลังน้ำใจ 7
  • ....เก็บ,สะสม,อนุรักษ์.

....เหมือนกับผมเลยเห็นทีไรเป็นต้องเสียเงิน ยิ่งดูยิ่งมีเสน่ห์จริงๆครับ!

ออฟไลน์ โจ้ ราชพฤกษ์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • ติดต่อ 081-631-7844
จริงช่ายไม๊ล่ะคุณโซดา ผ๊มบอกแล้วยิ่งเป็นเหรียญที่ใช้แล้ว ผ่านศึกมาแล้ว แถมมีประสบการณ์มาด้วย ดูแล้วคลาสสิคจะตายไป แถมราคาพุทธคุณก็ไม่แพ๊งเล๊ย ผมเจอสภาพไหน แบบไหน ขอให้เป็นเหรียญหลวงพ่อเชื้ออ่ะนะ ทุกรุ่น ทุกพิมพ์ เก็บหมดครับ (ถ้ามีตังค์อ่ะครับ) อิ อิ
 :o :o :o

ออฟไลน์ ไอซ์ ท่าชัย

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ดูพระเพิ่มเติมได้ที่ ราขาพระเครื่อง.com(ร้านทรัพย์พ่วง)
จริงช่ายไม๊ล่ะคุณโซดา ผ๊มบอกแล้วยิ่งเป็นเหรียญที่ใช้แล้ว ผ่านศึกมาแล้ว แถมมีประสบการณ์มาด้วย ดูแล้วคลาสสิคจะตายไป แถมราคาพุทธคุณก็ไม่แพ๊งเล๊ย ผมเจอสภาพไหน แบบไหน ขอให้เป็นเหรียญหลวงพ่อเชื้ออ่ะนะ ทุกรุ่น ทุกพิมพ์ เก็บหมดครับ (ถ้ามีตังค์อ่ะครับ) อิ อิ

พูดกับคนมีตังพูดยาก เนาะ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"

พูดกับคนมีตังพูดยาก เนาะ ;D ;D ;D
ฮ่า ฮ่า ฮ้าาาาาาาาา......... ;D ;D ;D

ออฟไลน์ โจ้ ราชพฤกษ์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • ติดต่อ 081-631-7844
แหมมมม น้องไอซ์ ท่าชัย ก็พูดเกิ๊นไปอ่ะ
แค่พอมีกำลังนิดหน่อยเท่านั้นเอง
และที่สำคัญถ้าเรามีความศรัทธาแล้วย่อมอยากที่จะสะสมวัตถุมงคลของท่านเก็บไว้ครับ
(แพงวันนี้ ถูกวันหน้า แล้ววันนั้นก็คงไม่ไกลเกินจริง...ครับพี่น้อง)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments