ผู้เขียน หัวข้อ: !! รูปหล่อมั้ยครับ !!  (อ่าน 2636 ครั้ง)

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
Re: !! รูปหล่อมั้ยครับ !!
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 04:27:06 pm »
ถ้าจะใจอ่อน สงสัยมีลูกศิษย์รอนิมนต์ท่านเข้าคลังเยอะแน่ๆๆๆ
 ;D ;D ;D

แบบนี้ต้องเข้าแถวต่อคิวเลยครับพี่ แหะๆ
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

ออฟไลน์ PUKTUN

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 3
  • พลังน้ำใจ 3
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 05:23:33 pm »
สวยครับพี่โอ๋..ถ้าบุกได้แล้ว...ถ่ายรูปมาให้ชมบ้างนะครับ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 05:23:33 pm »

Facebook Comments