พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อเชื้อ วัดบำเพ็ญบุญ > วัตถุมงคลประเภทภาพถ่าย ห้อยคอ หลวงพ่อเชื้อ วัดบำเพ็ญบุญ

รูปถ่ายหลวงพ่อเชื้อ สองหน้าอัดกระจก.

<< < (2/2)

ไอซ์ ท่าชัย:
ชอบเหมือนผมเลยคับเฮีย  ;D ;D ;D

เจท บ้านไร่:
รอคอยพี่ดามาแสนนาน ได้ชื่นชมสักทีครับพี่ สวยงามมากๆครับ

โจ้ ราชพฤกษ์:
ภาพหลวงพ่อสวยงามมากครับ ชอบ เยี่ยม ครับ
 ;D ;D ;D

เก่งโฮเด้ง:
ดูใบหน้าของหลวงพ่อท่านซิครับ.! หลวงพ่ออมยิ้มอยู่ตลอดเวลาเลย..  วัตถุมงคลของหลวงพ่อท่านหลายๆรุ่น ถ้าเราลองสังเกตุดู ใบหน้าหลวงพ่อท่านจะอมยิ้มอยู่เสมอ ในการสร้างวัตถุมงคลแต่ละครั้ง ช่างที่แกะแม่พิมพ์ ก็จะแกะตามลักษณะใบหน้าและอากัปกิริยาของพระองค์นั้นๆ นั่นแหล่ะครับ.. ในรูปภาพของหลวงพ่อหลายๆรุ่น ท่านก็ยังอมยิ้มอยู่ตลอดเวลาเลย.. สามารถบ่งบอกได้เลย ว่าหลวงพ่อท่านใจดี มีความเป็นมิตร และมากด้วยความเมตตา จริง จริง..... ;D ;D ;D   

ChristopherDep:
พ่อเชื้อ ผู้ที่ครอบครองจะพบเจอแต่สิ่งที่ดีๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version