ผู้เขียน หัวข้อ: =^-^= รูปถ่ายหลวงพ่อกวยหลังจีวรปี21 นี่ไม่ใช่ครั้งแรกนะ =^-^=  (อ่าน 30426 ครั้ง)

ออฟไลน์ fank

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
สวัสดีศิษย์หลวงพ่อกวยทุกท่านครับ ;D
   รูปถ่ายหลวงพ่อกวยปี 21 ใบนี้เช่าบูชามาเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา เห็นแล้วปิ๊ง ชอบเลย กระดาษมัน หลังจีวรปั๊มยันต์ เลี่ยมเดิมๆ
เรื่องขอเรื่องที่นำมาโชว์ในวันนี้เนื่องจากหลวงพ่อเมตตาให้โชคลาภมานิดหน่อย ทีแรกตั้งใจว่าจะยังไม่ลง คือหลังจากตกลงเช่าบูชา
รูปนี้เสร็จก็จัดการออกไปโอนเงิน เมื่อทำการโอนเงินเสร็จ ใบสลิปไม่มียอดเงินคงเหลือ เลยกดดูยอดคงเหลือจากตู้ ATM และนำ
ปากกามาจดยอดคงเหลือไว้ในสลิป XX,729 ก็เลยนึกถึงประสบการณ์เก่าๆที่เคยบูชารูปรุ่นนี้ของหลวงพ่อมา อธิฐานขอโชคลาภ
ก็ได้ทุกครั้ง รวมถึงครั้งนี้ก็ได้ขอโชคลาภหลวงพ่อเหมือนครั้งก่อนๆ โดยนึกถึงเลขท้ายของยอดคงเหลือที่จดไว้ในสลิปโอนเงิน และ
วันนี้ได้เสี่ยงโชคและนึกถึงให้หลวงพ่อช่วย และหลวงพ่อก็เมตตาผมจริงๆครับ เลขท้าย 29 ตั้งใจจะซื้อล๊อตเตอรี่ด้วย แต่เสียดาย
ไม่ได้ออกไปไหนเลย ได้แต่ซื้อใต้ดินไว้ลุ้นนิดหน่อยครับ ;D

ร้านนเรศ เพชรบุรี ยินดีต้อนรับครับ   https://www.web-pra.com/Shop/NaredPhetpuri

ออฟไลน์ เอกลำพัน

• ตายเพราะกตัญญูดีกว่าอยู่แต่เนรคุณ
  • สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • อะปะจะคะ
สวยจังครัฟ ยินดีด้วยครัฟ :)
เมื่อมั่งมีแล้วก้ออย่าลืมไปอุปถัมภ์จุนเจือเด็กๆที่โรงเรียนกะวัดของหลวงพ่อบ้างขึ้นชื่อว่ากตัญญู

ออฟไลน์ Joker

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ผมพลาดไป เช่าแหวนปี21 มา 1 วงค์ x,500.- บาท  ลืมซื้อหวย พอออกค่อยถึงบางอ้อ  ;D ;D ;D
ยินดีด้วยครับได้พระสวย กระดาษมันจะมีความคมชัดมากครับ เดี๋ยวนี้เขาเล่นหากันเท่าไรแล้วครับ บอกหน่อย ;D ;D ;D

ออฟไลน์ fank

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
สวยจังครัฟ ยินดีด้วยครัฟ :)
ขอบคุณครับ  ;D

ผมพลาดไป เช่าแหวนปี21 มา 1 วงค์ x,500.- บาท  ลืมซื้อหวย พอออกค่อยถึงบางอ้อ  ;D ;D ;D
ยินดีด้วยครับได้พระสวย กระดาษมันจะมีความคมชัดมากครับ เดี๋ยวนี้เขาเล่นหากันเท่าไรแล้วครับ บอกหน่อย ;D ;D ;D
ไม่งั้นล่ะ 3ตัวตรงๆเลย พี่ที่ทำงานถูกตรงๆ100x100 รับเละ ;D
เช่ามาราคาเต็มที่เหมือนกัน แต่เห็นแล้วปิ๊งถูกใจก็ต้องยอม พอได้โชคมาบ้างก็ถือว่าเบาไปเยอะครับ ;D :D
ร้านนเรศ เพชรบุรี ยินดีต้อนรับครับ   https://www.web-pra.com/Shop/NaredPhetpuri

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
สวยมากๆ เลย ยินดีด้วยครับ
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments