ผู้เขียน หัวข้อ: เนื่องด้วยศรัธาอันแรงกล้าครับ  (อ่าน 14028 ครั้ง)

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: เนื่องด้วยศรัธาอันแรงกล้าครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2012, 09:47:03 pm »
หวาดเสียว ว ว ว ถูกเข็มสักซะจนแดงอี๋ยเชียว แถมมีแมลงตอมซะด้วย
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ joke2009

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • .....ดี-ชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....
Re: เนื่องด้วยศรัธาอันแรงกล้าครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 07:47:34 am »
แรงจริงๆด้วยครับ ถึงกับสักลงหนังกันเลย สุดยอด เก็บลายละเอียดผ้าลายไทยเพิ่มเติมรับรองเนี๊ยบขึ้น
ขอบคุณครับ   ลายผ้าคงต้องเว้นซะระยะละ.........
สวยงาม เข้มขลังมากครับ..สุดยอดเลย.. :o
ขอบคุณครับ
สุดยอดเลยครับคุณjoke2009ไว้วันหลังจะไปสักบ้างครับมีของดีของหลวงพ่อเกาะติดตัวเลยดีกว่าครับ  ;D ;D ;D ;D
ขอบคุณครับ  ติดตัวเลยดีจริงๆครับ
:) :) :)สุดยอดจริงๆๆๆๆๆๆ Jok  2009  องค์นารายณ์เป็นของสูงอยู่ติดตัวดีจริงๆๆๆๆ :) :) :) :)
ขอบคุณครับ  ใช่ครับองค์  ท่านสูงจริง  หลวงพ่อท่านอนุญาติว่าได้ ถึงได้ครับ

....สุดยอดเลยตัวผมเองก็ศรัทธาศาสตร์ในการสักยันต์เหมือนกันครับ!
ขอบคุณครับ
หวาดเสียว ว ว ว ถูกเข็มสักซะจนแดงอี๋ยเชียว แถมมีแมลงตอมซะด้วย
ขอบคุณครับ  เขียว แดง เป็นธรรมดาครับลุง วันแรง ของแรง ศรัธาแรง ฝนฟ้าก็แรง  แล้วยังมีแมลงอีก.....แรงจิงๆด้วยครับ

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 01:39:30 pm »
วันแรง ของแรง ศรัธาแรง ฝนฟ้าก็แรง  พระจันทร์ก็ดวงโตที่สุดในรอบปีอีก เป็นวันที่แรงจริง ๆ
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ BANPHO

• อัตตา หะเว ชิตัง เสยโย "ชนะตนเองนั่นแหละดี"
  • สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 09:09:09 am »
สวัสดีครับท่าน Joke 2009 สุดยอดจริงๆที่สักองค์นารายณ์ไว้กับตัวเองสมกับหัวข้อกระทู้"ด้วยศรัทธาอันแรงกล้า" วันหน้าถ้าเจอกันต้องขอชมด้วยไม่รู้ว่าจะให้ชมหรือไม่...เยี่ยมจริงๆ

ออฟไลน์ joke2009

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • .....ดี-ชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 11:50:17 am »
สวัสดีครับท่าน Joke 2009 สุดยอดจริงๆที่สักองค์นารายณ์ไว้กับตัวเองสมกับหัวข้อกระทู้"ด้วยศรัทธาอันแรงกล้า" วันหน้าถ้าเจอกันต้องขอชมด้วยไม่รู้ว่าจะให้ชมหรือไม่...เยี่ยมจริงๆ
ขอบคุณครับ  ได้เสมออยู่แล้วครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 11:50:17 am »

Facebook Comments