ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อเกาะ ใครมีวัตถุมงคลของท่านเเบ่งกันชมบ้างนะครับ  (อ่าน 527740 ครั้ง)

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ขอบคุณครับสำหรับพื้นที่นะครับ ท่านเวปมาสเตอร์ที่เคารพ ผมขออนุญาติแจ้งข่าว
ตอนนี้ทางวัดท่าสมอได้เปิดเวปที่เป็นทางการอีก 1 เวปแล้วนะครับเชิญเยี่ยมชมได้นะครับ

http://sidluangphokoh.com/webboard/

รับทราบครับ ก้ขอประกาศเชิญชวนผู้ที่เคารพศรัทธาหลวงพ่อเกาะทุก ๆ ท่าน มาเยี่ยมชมและหาความรู้กันนะครับ

ลุงเสือ
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ insanity

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • มือใหม่หัดลองของ
ขอสอบถามคับ
คือว่า ผมมีไม้พยุงขนาดประมาณแขน มีพี่คนไหนแกะหนุมานได้บ้างคับ
อยากให้หลวงพ่อเกาะปลุกเสกให้คับ

ออฟไลน์ insanity

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • มือใหม่หัดลองของ
ผมมีแก่นไม้พยุง อยากให้หลวงพ่อแกะสลักบ้าง

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments