ผู้เขียน หัวข้อ: เขี้ยวเสือหลวงพ่อเกาะ.......ศิษย์ท่านใดพอทราบวิธีบูชาบ้าง ?  (อ่าน 15522 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุดาเนียน เวียงจันทร์

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ลุงpd. ที่วัดยังมีไหมครับ
+85620 999999 81

ออฟไลน์ carpenter43

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
คุณสุดาเนียนที่วัดวันที่12 13เมษา ยังเห็นมีอยู่3 4เคี้ยวนะครับแต่ตอนนี้ไม่รู้ว่าหมดยังครับ

ออฟไลน์ carpenter43

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
ศิษย์พี่san ครับยั่วน้ำลายศิษย์น้องทั้งหลายและทำร้ายจิตใจมากเลยครับพี่sanเล่นเก็บไปสะเยอะเลยอะ :'( :'( :'( :'( :'( :'(

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
:) :) :)เขี้ยวเสือหลวงพ่อเกาะเป็นเขี้ยวเสือแท้ๆไม่ใช่เรซิล  ที่ผมเคยเห็นที่อื่นทำแกะไม่สวยเหมือนเขี้ยวเสือหลวงพ่อเกาะผมเชื่อหาช่างที่แกะให้เหมือนเขี้ยวเสือหลวงพ่อเกาะยากทำอย่างไร ก็ไม่เหมือนดูง่าย :) :) :)

วัตถุมงคลทุกชิ้น รู้สึกว่า จะรอดมือท่าน ผอ.san ยาก ......ถามหาอะไร ท่าน ผอ.san ควักออกมาโชว์ได้ทุกอย่าง  ....... อิจฉา ผอ.san จัง   :o :o :o :o :o
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
ลุงpd. ที่วัดยังมีไหมครับ

วันที่ ๑๓ เมษายน ที่ผ่านมา มีเขี้ยวเสือที่ไม่ได้แกะอยู่ในตู้ ๓ เขี้ยว ครับ และ ระยะนี้ ลุงมีกิจธุระมากมาย คงต้องสักระยะหนึ่งจะได้มากราบหลวงพ่อเกาะอีก  การที่จะได้บูชาเขียวเสือของหลวงพ่อเกาะ ก็ต้องอาศัยท่านอาจารย์สมยศทำการแกะและหามาให้นะครับคุณสุดาเนียน
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments