ผู้เขียน หัวข้อ: เขี้ยวเสือหลวงพ่อเกาะ.......ศิษย์ท่านใดพอทราบวิธีบูชาบ้าง ?  (อ่าน 15524 ครั้ง)

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ของผม บนเนื้อหมูสดครับ เพราะหลวงพ่อเกาะท่านบอกให้บนเนื้อหมูสด
ตอนนั้นบนเพื่ออยากได้งานใหม่ ไม่นานเกินรอครับได้สมใจ ได้งานใหม่แบบยังไม่ได้เขียนใบสมัครเลย ไปคุยแล้วรับเลย  ขลังมาก
แต่ผมบนทั้งเขี้ยวเสือ เสือท่าสมอ ตะกรุดหนังเสือ และเหรียญหน้าเสือ  ทุกอย่างที่เกี่ยวกับเสืออะครับ อิๆ
ตอนแก้บนผมจุดธูป3ดอก นะโม 3จบ แล้วก็ท่องคาถาหลวงพ่อเกาะน่ะครับ แล้วก็พูดแก้บนและขอบคุณที่ช่วยให้ประสบผลสำเร็จน่ะครับ
ตอนนี้ ผมบนต่อแล้วครับ รอดูสิ้นเดือนนี้ว่าจะประสบผลสำเร็จเหมือนครั้งแรกรึเปล่า คราวนี้บนหมูสดและหมูปิ้งครับ อิๆ รอลุ้นกันครับ ;D ;D

ท่องคาถา "อาราธะนัง พุทธัง คงหนัง
ธัมมังคงเนื้อ สังฆังคงกระดูก
อิติปิโส ภะคะวา นะเมตตา
อะหังพุทโธ ราชสีโห นะโม พุทธายะ
เอหิ ตาตะ มามี มามะ อาคัจ ฉายะ
อาคัจ ฉาหิ นะชาลีติ เอหิจงมา มะหาลาภา ภะวันตุเม
" ใช่มั๊ยครับ  หรือว่าท่องบทนี้ คาถาพญาเสือมหาอำนาจ "ตะมัตถัง ปะกาเสนโต ตัวกูคือ พญาพยัคโฆ สัตถาอาหะ พยัคโฆ จะ วิริยะ อิมังคาถามะหะ อิติ ฮ่ำ ฮึ่ม ฮึ่ม" หรือว่า บทนี้ คาถาพญาเสือโคร่ง   "พยัคโฆ พยัคฆสัญญา ลัพพะติ อิติหิหัมหึม"

ขอให้สมความปรารถนาดังใจนะครับ คุณArsenal023  ตอนนี้ลุงอยากได้เขี้ยวเสือของหลวงพ่อเกาะมากครับ

......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
เรื่องการถวายอาหารก็สุดแล้วแต่คุณลุงจะเลือกนะครับ ที่ผมใช้อาหารสุกเพราะผมเรียนคาถาอาคม เยอะครับ ทั้งกุมารทอง กุมารพราย และของอาถรรย์หลายๆอย่างทีจะต้องควบคุม ผมกินเนื้อสดมิได้เพราะเขาจะกินตามผม จะเอาไม่อยู่ครับ แต่ตอนเย็นผมจะสวดมนต์แปลให้พวกเขาฟัง เขาจะถือศีลตามผมความดุร้ายจะลดลงกายมาเป็นความเมตตาแทน การบูชาเขี้ยวไม่จำเป็นจะต้องจุดธูปก็ได้ครับเอาตามความเหมาะสมถ้าจุดได้ก็จุดการจุดผมจะจุด 1ดอกเท่านั้นเพราะเสือเป็นวิญญาณไม่ใช่พระพุทธ สรุปคืออยู่ที่เราสะดวกนะครับคุณลุง แต่ถ้ากินหมูปิ้งได้จะดี เพราะเสือหลวงตามหาบัว ยังกินข้าวก้นบาตรเลยลุงคิดดูนะครับ เสือที่ไหนกินข้าวก็เสือหลวงตามหาบัวไงครับ
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 0
เรื่องการถวายอาหารก็สุดแล้วแต่คุณลุงจะเลือกนะครับ ที่ผมใช้อาหารสุกเพราะผมเรียนคาถาอาคม เยอะครับ ทั้งกุมารทอง กุมารพราย และของอาถรรย์หลายๆอย่างทีจะต้องควบคุม ผมกินเนื้อสดมิได้เพราะเขาจะกินตามผม จะเอาไม่อยู่ครับ แต่ตอนเย็นผมจะสวดมนต์แปลให้พวกเขาฟัง เขาจะถือศีลตามผมความดุร้ายจะลดลงกายมาเป็นความเมตตาแทน การบูชาเขี้ยวไม่จำเป็นจะต้องจุดธูปก็ได้ครับเอาตามความเหมาะสมถ้าจุดได้ก็จุดการจุดผมจะจุด 1ดอกเท่านั้นเพราะเสือเป็นวิญญาณไม่ใช่พระพุทธ สรุปคืออยู่ที่เราสะดวกนะครับคุณลุง แต่ถ้ากินหมูปิ้งได้จะดี เพราะเสือหลวงตามหาบัว ยังกินข้าวก้นบาตรเลยลุงคิดดูนะครับ เสือที่ไหนกินข้าวก็เสือหลวงตามหาบัวไงครับ

มีของดีของหลวงพ่อเกาะ + เรียนคาถาอาคมมาเยอะ มิน่า แม้กระทั่งเข็มฉีดยา ยังฉีดไม่เข้า  .............ไม่กี่วันมานี่ลุงไปตรวจสุขภาพ คุณหมอท่านเอาเข็มมาเจาะเลือดที่แขนของลุง ลุงก็อยากให้หมอเขาแทงเข็มผ่านหนังของลุงไม่ได้ ....จื้ด ด ด ด และสูบเลือดของลุงไปตรวจแบบง่ายดาย หนังไม่เหนียวแบบของท่านนายทหารเลย  นี่หากคุณหมอเขาแทงเข็มไม่เข้านะ มันจะตื่นเต้นกันขนาดไหน.........ลุงไฝ่ฝันที่จะทำให้ลุงคงกระพันชาตรีตลอดเวลา........ขอบคุณในคำแนะนำมากครับ อยากได้เขี้ยวเสือของหลวงพ่อเกาะมาบูชามากเลย....ตอนนี้
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต

มีของดีของหลวงพ่อเกาะ + เรียนคาถาอาคมมาเยอะ มิน่า แม้กระทั่งเข็มฉีดยา ยังฉีดไม่เข้า  .............ไม่กี่วันมานี่ลุงไปตรวจสุขภาพ คุณหมอท่านเอาเข็มมาเจาะเลือดที่แขนของลุง ลุงก็อยากให้หมอเขาแทงเข็มผ่านหนังของลุงไม่ได้ ....จื้ด ด ด ด และสูบเลือดของลุงไปตรวจแบบง่ายดาย หนังไม่เหนียวแบบของท่านนายทหารเลย  นี่หากคุณหมอเขาแทงเข็มไม่เข้านะ มันจะตื่นเต้นกันขนาดไหน.........ลุงไฝ่ฝันที่จะทำให้ลุงคงกระพันชาตรีตลอดเวลา........ขอบคุณในคำแนะนำมากครับ อยากได้เขี้ยวเสือของหลวงพ่อเกาะมาบูชามากเลย....ตอนนี้
มันเป็นธรรมดาของการดำรงค์ชีวิตประจำวันครับลง การฉีดยาไม่เข้าก็ไม่ใช่เรื่องที่ดีนะครับเวลาป่วยจะแย่เอา แค่แคล้วคลาดปลอดภัยก็พอแล้วครับเวลาเจอเหตุการณ์จริงๆผมเชื่อว่าคนดีๆอย่างลุงและมีจิตใจศรัทธาองค์หลวงพ่อเกาะด้วยแล้ว ลุงก็หนังเหนียวได้เช่นกันเอาความศรัทธาเป็นที่ตั้งอย่าได้สงสัยในตัวครูบาอาจารย์ นั่นหล่ะครับสุดๆแล้ว ว่างๆผ่านมาลพบุรีแวะค้างคืนด้วยกันได้นะครับลุงยินดีต้อนรับครับ
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ carpenter43

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
คุณทหารสงสัยลุงpdอยากเหนียว ล้อเล่นนะครับลุงปฎิหารแคล้วคลาดย่อมเกิดเวลาคับคันแน่นอนครับลุงผมคนนึงที่เชื่ออย่างนั้นครับตั้งมั่นและศรัทธาบารมีหลวงพ่อกวย หลวงพ่อเชื้อ หลวงพ่อเกาะครับ 8) 8) 8) 8) 8) 8)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments