พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อเชื้อ วัดบำเพ็ญบุญ > พระเครื่องวัตถุมงคล เนื้อดิน-เนื้อผง หลวงพ่อเชื้อ วัดบำเพ็ญบุญ

นะ มิสินะโจ จิตติมานิ คัสมิงมานะ นะชาลีติ สิทธิลาภา.....โชคลาภล้วน ๆ พระสมเด็จหลังยันต์

(1/4) > >>

บอล อุทัย:
นะ มิสินะโจ จิตติมานิ คัสมิงมานะ นะชาลีติ สิทธิลาภา.....โชคลาภล้วน ๆ พระสมเด็จหลังยันต์

นิมนต์ มาใหม่ครับ เพิ่งมาถึงวันนี้เอง องคฺนี้เนื้อออกสีชมพู ได้องคฺนี้มาใหม่ ก็น่าจะมีครบสีแล้วครับ

บอล อุทัย:
งาม ๆ  ;) ;) ;) ;) ;)

บอล อุทัย:
งาม ๆ  ;) ;) ;) ;) ;)

บอล อุทัย:
 ;) ;) ;) ;) ;) ;)

โจ้ ราชพฤกษ์:
สวยม๊ากมายครับ หายาก แต่ไม่ยากเกิดความสามารถผู้หมวดเราจริ๊งๆๆ
แถมเทคนิคการซ้อนภาพด้วยอักขระหลวงพ่อด้วยแล้วสุดยอดมากๆๆ
ภาพสวย พระสวย เช่นเดิม คุณภาพไม่เปลียนเล๊ย
 ;D ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version