ผู้เขียน หัวข้อ: เหมือนถูกหวยแต่เช้าเลยครับ  (อ่าน 5701 ครั้ง)

ออฟไลน์ joke2009

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • .....ดี-ชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....
เหมือนถูกหวยแต่เช้าเลยครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 11:38:52 am »
ไปกราบหลวงพ่อเมื่อเช้ามา พอดีท่านมีเขี้ยวเสือน้อย(ขนาดน่าจะใส่หลอดตะกรุดได้)มาอยู่ 4 เขี้ยว  ยันต์ครบโค้ตพร้อมพุทธคุณไม่ต้องเอย.....ก็เลยจัดซะนิด        หลวงพ่อท่านบอกว่าเป็นเขี้ยวเสือปลากับลายเฆม  **ไอ้เสือขยันหากิน**   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
Re: เหมือนถูกหวยแต่เช้าเลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 01:07:11 pm »
ไปกราบหลวงพ่อเมื่อเช้ามา พอดีท่านมีเขี้ยวเสือน้อย(ขนาดน่าจะใส่หลอดตะกรุดได้)มาอยู่ 4 เขี้ยว  ยันต์ครบโค้ตพร้อมพุทธคุณไม่ต้องเอย.....ก็เลยจัดซะนิด        หลวงพ่อท่านบอกว่าเป็นเขี้ยวเสือปลากับลายเฆม  **ไอ้เสือขยันหากิน**   ขอบคุณครับ
ไวจริงๆ ผมก็ไปกราบหลวงพ่อเมื่อเช้านี้เหมือนกัน ได้ตะกรุดทองแดงกับพระผงอีกนิดหน่อย ไปไม่ทันเขี้ยวเสือ :D :D :D คุณJoKE2009 เหมาไปเสียก่อน :D :D :D

ออฟไลน์ joke2009

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • .....ดี-ชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....
Re: เหมือนถูกหวยแต่เช้าเลยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 01:13:42 pm »
ไวจริงๆ ผมก็ไปกราบหลวงพ่อเมื่อเช้านี้เหมือนกัน ได้ตะกรุดทองแดงกับพระผงอีกนิดหน่อย ไปไม่ทันเขี้ยวเสือ :D :D :D คุณJoKE2009 เหมาไปเสียก่อน :D :D :D
ขอบคุณครับ ;) ;)
:) :) :)สวยครับเล็กกระทัดลัดดีพกสะดวก :) :) :)  ผมเห็นนานแล้วตอนนั้นหลวงพ่อให้ดูก่อน  หลวงพ่อต้องปลุกเสกก่อน คุณJoke โชคดีที่หลวงพ่อเอาออกให้คุณบูชา :) :)
ขอบคุณครับ  สวยจริงครับเห็นทีแรกก็โดนเลยครับ ;) ;) ;) ;)

ออฟไลน์ Suphakorn

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 02:03:34 pm »
 ขนาดกำลังดีเลยครับโจ๊ก

ออฟไลน์ Phalee

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 02:08:21 pm »
 :) เป็นบุญวาสนาของคุณ joke2009 ที่ได้ครอบครอง ขนาดท่าน ผอ.san เที่ยวไปหาหลวงพ่อท่านอยู่เลื่อยยังเอาไม่ได้เลยครับ ;D ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 02:08:21 pm »

Facebook Comments