ผู้เขียน หัวข้อ: เหมือนถูกหวยแต่เช้าเลยครับ  (อ่าน 5702 ครั้ง)

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
Re: เหมือนถูกหวยแต่เช้าเลยครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 03:38:10 pm »
ไปกราบหลวงพ่อเมื่อเช้ามา พอดีท่านมีเขี้ยวเสือน้อย(ขนาดน่าจะใส่หลอดตะกรุดได้)มาอยู่ 4 เขี้ยว  ยันต์ครบโค้ตพร้อมพุทธคุณไม่ต้องเอย.....ก็เลยจัดซะนิด        หลวงพ่อท่านบอกว่าเป็นเขี้ยวเสือปลากับลายเฆม  **ไอ้เสือขยันหากิน**   ขอบคุณครับ
โจ๊กอีกแล้ว รู้สึกจะแอบไปบ่อยจังนะคุณโจ๊กถ้าผ่านทางลพบุรีจะให้ลุกน้องไล่ปล้นซ่ะเลย
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ joke2009

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 0
  • .....ดี-ชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....
Re: เหมือนถูกหวยแต่เช้าเลยครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 04:37:21 pm »
ไปกราบหลวงพ่อเมื่อเช้ามา พอดีท่านมีเขี้ยวเสือน้อย(ขนาดน่าจะใส่หลอดตะกรุดได้)มาอยู่ 4 เขี้ยว  ยันต์ครบโค้ตพร้อมพุทธคุณไม่ต้องเอย.....ก็เลยจัดซะนิด        หลวงพ่อท่านบอกว่าเป็นเขี้ยวเสือปลากับลายเฆม  **ไอ้เสือขยันหากิน**   ขอบคุณครับ
:) :) :) :)ผมกะว่าจะไปบูชาที่หลังไม่ทันคุณโจ้กเสียแล้ว โชคดีของคุณโจ้คจริงๆๆ เขี้ยวเสือปลามีน้อยเสียด้วย สวยน่าพกในกระเป๋า หรือคร้องก็สวย :) :) :)
คิดเหมือนกันกับผมเลยครับ ท่าน ผอ.
ขนาดกำลังดีเลยครับโจ๊ก
สวยเข้าตาเลยละพี่อ้วน ;) ;)
:) เป็นบุญวาสนาของคุณ joke2009 ที่ได้ครอบครอง ขนาดท่าน ผอ.san เที่ยวไปหาหลวงพ่อท่านอยู่เลื่อยยังเอาไม่ได้เลยครับ ;D ;D ;D
ขอบคุณครับ 
โจ๊กอีกแล้ว รู้สึกจะแอบไปบ่อยจังนะคุณโจ๊กถ้าผ่านทางลพบุรีจะให้ลุกน้องไล่ปล้นซ่ะเลย
ขอบคุณครับ  พี่เกรียง ::) ::) ::)อิอิ.......ต้องไปเงียบๆซะแล้วทั้งที่วัดหลวงพ่อและที่ลพบุรี

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 07:58:52 pm »
:) เป็นบุญวาสนาของคุณ joke2009 ที่ได้ครอบครอง ขนาดท่าน ผอ.san เที่ยวไปหาหลวงพ่อท่านอยู่เลื่อยยังเอาไม่ได้เลยครับ ;D ;D ;D

ถูกคุณโจ๊กลูบคมเสียแล้ว  ทั่น ผอ.  ;D  ;D  ;D   นี่ขนาดนอนเฝ้านะ  ;D ;D
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 08:28:03 pm »
:) :) :) :) :)เป็นบุญและวาสนาของคุณJOKE จริงๆๆๆๆไม่เป็นบุญของผมครับคุณลุง Pd  บอกแล้วของ ของหลวงพ่อแล้วแต่บุญของไคร

มีเน้นตรงคำว่า จริง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  :o :o :o :o :o 
ทั่น ผอ.มาที่วัดบ่อย ๆ ลุงก็ติดตามข่าวว่า เมื่อไหร่ทั่น ผอ.จะรายงานรายการวัตถุมงคลในตู้หรือรายงานข่าว เช่น เสาร์อาทิตย์นี้หลวงพ่อทำอะไร มีของดีออกมาใหม่อะไรบ้าง  แบบว่า ศิษย์พี่ศิษย์น้องจะได้ทราบข่าวและคนอยู่ไกล ๆ แบบลุงจะได้ไม่พลาดโอกาส  นะ นะ  ;D ;D ;D
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ joke2009

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • .....ดี-ชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 08:51:23 pm »

ถูกคุณโจ๊กลูบคมเสียแล้ว  ทั่น ผอ.  ;D  ;D  ;D   นี่ขนาดนอนเฝ้านะ  ;D ;D
ไม่หรอกครับ..........นี่ยังไม่ได้ เศษ1 ส่วน100 ของ ผอ.เลยครับ ลุง ;D ;D ;D

:) :) :) :) :)เป็นบุญและวาสนาของคุณJOKE จริงๆๆๆๆไม่เป็นบุญของผมครับคุณลุง Pd  บอกแล้วของ ของหลวงพ่อแล้วแต่บุญของไคร
ครับส่วนตัวผมนะเชื่อนะที่ ผอ.บอกอะครับเพราะของบ้างอย่างขอหลวงพ่อยังไงๆก็ไม่ได้ แต่ของบ้างอย่างแค่ขอครั้งเดียวก็ได้อะครับ
ผมเชื่อหลวงพ่อท่านรู้ว่าอะไรเหมาะกับเรานะครับ ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 08:51:23 pm »

Facebook Comments