ผู้เขียน หัวข้อ: วันนั้นก็มาถึง แค่นี้ก็เพียงพอขลังยิ่งกว่าวัตถุมงคล  (อ่าน 2722 ครั้ง)

ออฟไลน์ carpenter43

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
คุณเกรียงตั้งใจจริงๆครับไว้มีโอกาสจะไปสักกับคุณเกรียงด้วยครับ ;D ;D ;D ;Dบารมีหลวงพ่อเกาะครับ

ออฟไลน์ tao

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
คุณเกรียงไกร ครับผมขอปรึกษาหน่อยครับคือผมอยากสัก รูปพระนารายณ์โดยที่ผมจะสักตามร้านสักแล้วขอความกรุณาคุณเกรียงไกรลงอักขระให้จะได้หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
คุณเกรียงไกร ครับผมขอปรึกษาหน่อยครับคือผมอยากสัก รูปพระนารายณ์โดยที่ผมจะสักตามร้านสักแล้วขอความกรุณาคุณเกรียงไกรลงอักขระให้จะได้หรือเปล่าครับ
[/qu
อยากให้ดีก็ให้ท่านอาจารย์ต้อมลงให้นะครับเพราะท่านเก่งกว่าผมเยอะ สำหรับผมลงหน่ะลงได้ครับแต่ฝีมือยังห่างนักในเรื่องสวยงามแต่ความขลังก็น่าจะพอมีบ้าง เอาให้แน่ใจก็เรียนถามหลวงพ่อท่านก่อนนะครับเพราะจะสักนารายณ์ต้องขอหลวงพ่อท่านก่อนจะดีกว่า ขอบคุณครับ
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments