ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญกฐิน 54  (อ่าน 6512 ครั้ง)

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
Re: เหรียญกฐิน 54
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 10:05:05 pm »
โจ๊กอย่าลืมนะครับว่ามีอีกอย่างของหลวงพ่อที่ถือว่าขลังชั้นยอดเอาไว้ในรถปืนยังยิงไม่ออกเลย ไว้เจอกันแล้วจะบอกนะครับไม่ขอออกสื่อ
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 06:42:44 am »
โจ๊กอย่าลืมนะครับว่ามีอีกอย่างของหลวงพ่อที่ถือว่าขลังชั้นยอดเอาไว้ในรถปืนยังยิงไม่ออกเลย ไว้เจอกันแล้วจะบอกนะครับไม่ขอออกสื่อ
อยากรู้มั่งครับ ไว้เจอคุณ kawkri จะสอบถาม เผื่อจะได้เก็บไว้มั่ง ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ :D :D :D

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 01:15:24 pm »
อยากรู้มั่งครับ ไว้เจอคุณ kawkri จะสอบถาม เผื่อจะได้เก็บไว้มั่ง ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ :D :D :D
ยินดีครับเพราะวัตถุมงคลชิ้นนี้ฟรีไม่เสียเงินครับแต่ก็มีไม่มากคนที่ได้ไม่แน่นะครับคุณและคุณโจ๊กอาจจะมีแล้วก็ได้ เอาติดพวงมาลัยรถนั่นหล่ะครับแจ่มไม่ต้องกลัวใครไล่ยิงเอาไว้ในรถก็อุ่นใจ
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ Suphakorn

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 01:46:11 am »
ยินดีครับเพราะวัตถุมงคลชิ้นนี้ฟรีไม่เสียเงินครับแต่ก็มีไม่มากคนที่ได้ไม่แน่นะครับคุณและคุณโจ๊กอาจจะมีแล้วก็ได้ เอาติดพวงมาลัยรถนั่นหล่ะครับแจ่มไม่ต้องกลัวใครไล่ยิงเอาไว้ในรถก็อุ่นใจ

วันก่อนเจอโจ๊ก ถามดู โจ๊กก็บอกยังไม่รู้ ต้องรอถามจากพี่เกรียงก่อนว่างั้น ขอเงี่ยหูรอฟังด้วยคนครับผม :D :D :D

ออฟไลน์ Thames

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 08:51:19 am »
สวยมากๆ เลย ครับ คุณโจ๊ก  :D :D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 08:51:19 am »

Facebook Comments