พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อเชื้อ วัดบำเพ็ญบุญ > วัตถุมงคลประเภทภาพถ่าย บูชา หลวงพ่อเชื้อ วัดบำเพ็ญบุญ

ภาพถ่ายห่มคลุมหลวงพ่อเชื้อ ห้องภาพพรนิมิต ขนาดโป๊สการ์ด...

(1/5) > >>

โจ้ ราชพฤกษ์:
ภาพถ่ายหลวงพ่อเชื้อ มีอยู่หลายรุ่น หลายแบบ บางแบบก็เป็นภาพพิมพ์ สำหรับภาพนี้เป็นภาพถ่าย มาแบบห่มจีวรคลุมจับจีบสวยงาม คลาสสิคมากๆ หลวงพ่อท่านได้เมตตาลงลายมือ พร้อมอักขระคาถา มาแบบเต็มๆเฟรม นับว่าหาได้ยากยิ่ง ภาพนี้มีขนาดโป๊สการ์ด น่าบูชามากๆ เป็นสิริมงคลแก่ครอบครัวมากๆ ครับ พี่น้อง..
 :) :) :)

มาแบบมีกรอบสวยงามครับ :D :D :D

ต้อง ห้องภาพนี้ครับ "พรนิมิต" ราชวัตร พระนคร (การันตี) :o :o :o

แถมท้ายที่ด้านหลัง ลายมืออักขระ ทั่วทั้งเฟรมครับ :D :D :D

บอล อุทัย:
หายากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version