ผู้เขียน หัวข้อ: ณ ชั่วโมงนี้ในเมืองชัยนาท ต้อง"หลังยันต์".......แบบนี้ครับ  (อ่าน 2729 ครั้ง)

ออฟไลน์ จ่าเจ๋ง ศรีชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • เรียน รัก รู้ รบ เจนจบหมดสิ้น อัศวินแห่งน่านน้ำไทย
นานๆลงที..ดีกรีงานที่1 เมืองหันคา เมื่อก่อนหากเอ่ยว่า "หลังยันต์" ต้องยกให้ เหรียญหลวงพ่อกวย ครับ แต่..แต่ แต่ ชั่วโมงนี้ขอพักหลวงพ่อกวยไว้ก่อนละกันครับ

ออฟไลน์ carpenter43

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
สวยงามมากครับจ่าสมแล้วครับที่ได้ที่1ที่หันคา ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Deutscher

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 18
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 6
  • จงเชื่อในสิ่งที่เฮ็ด แต่อย่าเฮ็ดในสิ่งที่เชื่อ
งามสมคำล่ำลือ ;D
^_^ อยู่ที่ศรัทธา ^_^

• สมาชิก
  • Thank You
  • เรียน รัก รู้ รบ เจนจบหมดสิ้น อัศวินแห่งน่านน้ำไทย
สวยงามมากครับจ่าสมแล้วครับที่ได้ที่1ที่หันคา ;D ;D ;D ;D

ขอบคุณครับพี่..องค์นี้บุกมาเอาเรื่องเหมือนกัน แต่ประสบการณ์ขอบอกว่า เรื่องเมตตา โชคลาภนี่สุดยอดมากครับ ตั้งแต่ได้มาครอบครอง ก็อธิษฐานขอท่านว่าให้ได้แต่รายการสวยๆ และมีคนมาเช่าพระเยอะๆ...กิจการตอนนี้ดีขึ้นแบบน่าทึ่งเลยครับ :D

• สมาชิก
  • Thank You
งามสมคำล่ำลือ ;D

ขอบคุณครับ ศิษย์พี่-ศิษย์น้อง ที่เข้ามาร่วมชมกันครับ ;)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments