ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ 1 เดือน 6 ปี 2012 เดลินิวส์ ลงประกาศเกียรติคุณ หลวงพ่อเชื้อ วัดใหม่บำเพ็ญบุญ  (อ่าน 4076 ครั้ง)

ออฟไลน์ PUKTUN

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 3
  • พลังน้ำใจ 3
ได้อ่านเหมือนกันครับ..แต่ไม่ได้เก็บไว้..เสียดายจัง

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
;D ซื้อต่อฉบับละ 50 บาท ใครมีบ้างคร้าบบ....

เซ็งเป็ด ตัดหมดแล้ว แบบตัดแล้วเอาไหมครับพี่  :D :D :D :D :D

เอาครับหมวด วันอาทิตย์หน้าติดมางานเซอร์สมาคมด้วยสิครับ อยากได้เต็มแผ่นยิ่งดีครับพระเกจิหน้าบ้านเราเองต้องเก็บประวัติทุกอย่างไว้ครับ

:D :D :D :D :D เอาจริงหรอครับพี่

จริงดิ่หมวด เก็บไว้ให้ด้วยนะครับ  ;)
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

ออฟไลน์ บอล อุทัย

• magRizVE
  • ผู้ใหญ่บ้าน
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Given: 75
  • -Receive: 26
  • พลังน้ำใจ 26
    • Top-notch
;D ซื้อต่อฉบับละ 50 บาท ใครมีบ้างคร้าบบ....

เซ็งเป็ด ตัดหมดแล้ว แบบตัดแล้วเอาไหมครับพี่  :D :D :D :D :D

เอาครับหมวด วันอาทิตย์หน้าติดมางานเซอร์สมาคมด้วยสิครับ อยากได้เต็มแผ่นยิ่งดีครับพระเกจิหน้าบ้านเราเองต้องเก็บประวัติทุกอย่างไว้ครับ

:D :D :D :D :D เอาจริงหรอครับพี่

จริงดิ่หมวด เก็บไว้ให้ด้วยนะครับ  ;)

ไม่รู้ที่ร้านยังมีอยู่หรือเปล่า ถ้ามีจะเก็บไว้ให้นะครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments