ผู้เขียน หัวข้อ: ณ ชั่วโมงนี้ในเมืองชัยนาท ต้อง"หลังยันต์".......แบบนี้ครับ  (อ่าน 2733 ครั้ง)

ออฟไลน์ SODA 405

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 47
  • -Receive: 7
  • พลังน้ำใจ 7
  • ....เก็บ,สะสม,อนุรักษ์.
สวยงามมากครับจ่าสมแล้วครับที่ได้ที่1ที่หันคา ;D ;D ;D ;D

ขอบคุณครับพี่..องค์นี้บุกมาเอาเรื่องเหมือนกัน แต่ประสบการณ์ขอบอกว่า เรื่องเมตตา โชคลาภนี่สุดยอดมากครับ ตั้งแต่ได้มาครอบครอง ก็อธิษฐานขอท่านว่าให้ได้แต่รายการสวยๆ และมีคนมาเช่าพระเยอะๆ...กิจการตอนนี้ดีขึ้นแบบน่าทึ่งเลยครับ :D

....อย่าเพิ่งออกไปหมดนะ เหลือไว้ให้ผมบ้างนะจ่า! :D

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
เอ่..!!  แว้บ แว้บบบบบบบบ....  เห็นใครประกาศรับเช่าสมเด็จหลังยันต์อยู่ที่ไหน น้าาาาาาา...  เต๋าว่าจะเอาไปออกซัก 10 องค์ หมกเอาไว้ตั้งนานแว้ววววววววว......  จ่าเจ๋ง รู้ป่ะะะ ว่าเค๊าให้องค์เท่ารัยย.....  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ โจ้ ราชพฤกษ์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • ติดต่อ 081-631-7844
สวยงามมากครับ ยินดีด้วยคร๊าบบบ
วันนี้เข้ามาดูได้เห็นของงามๆทั้งน้านนน
ช่วงนี้ภาระกิจครอบครัวเยอะครับ ไว้เสร็จก่อน..คงได้ชมกันคร๊าบบพี่น้อง

:o :o :o

ออฟไลน์ บอล อุทัย

• magRizVE
  • ผู้ใหญ่บ้าน
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Given: 75
  • -Receive: 26
  • พลังน้ำใจ 26
    • Top-notch
ศิษย์หลวงพ่อมีเพิ่มมากขึ้นทุก ๆ วัน เห็นแล้วปลื้มใจ

แต่พระเครื่องวัตถุมงคลของท่านมีอยู่เท่าเดิม ต่อไปจะเช่าหา คงจะยากขึ้นทุกวัน

ยินดีกับจ่าเจ๋งด้วยนะครับ ที่ได้พระสมเด็จหลังยันต์องค์นี้มาบูชา

ออฟไลน์ wanghin66

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 9
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 6
    • ร้านวังหิน66
 :o :o :o :o สวยครับ หายากครับ :o :o :o

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments