ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามข้อมูลด้วยครับ..ภาพหลวงพ่อกวย หลังสิงห์  (อ่าน 2694 ครั้ง)

ออฟไลน์ >>..B..<<

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
รูปท่านภาพนี้ได้มาเพราะสงสารชายแก่ผู้นึงที่ได้นำพระมาขายให้..จึงช่วยเค้าเอาไว้ในราคาน้อยนิดครับ
ส่วนแท้หรือไม่ผมก็ไม่ทราบครับจึงอยากจะถามพี่ๆทุกท่านว่าภาพนี้เป็นเช่นไรบ้างครับ..ยอมรับหมดครับทุกกรณี

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าทุกท่านครับ..

ออฟไลน์ Joker

• สมาชิก
  • Thank You
Re: ขอสอบถามข้อมูลด้วยครับ..ภาพหลวงพ่อกวย หลังสิงห์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 09:42:55 pm »
ภาพนี้ ความจริงน่าจะคมชัดมากกว่านี้ครับ

ออฟไลน์ SODA 405

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 47
  • -Receive: 7
  • พลังน้ำใจ 7
  • ....เก็บ,สะสม,อนุรักษ์.
Re: ขอสอบถามข้อมูลด้วยครับ..ภาพหลวงพ่อกวย หลังสิงห์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 10:25:25 pm »

....เหมือนรูปcopyครับ! :D

ออฟไลน์ >>..B..<<

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 12:47:02 pm »
สงสัยจะไม่ดีแน่เลย  :'( :'( ...ไม่เป็นไรครับแค่ไม่กี่บาทเอง ถือว่าช่วยเหลือเค้าล่ะกันครับ ฮิๆ ;)

และก็ขอขอบคุณพี่ๆที่มาช่วยตอบให้นะครับ...ว่าแต่ผมอยากได้พระของหลวงพ่อจังแต่ว่าตังค์ยังไม่ค่อยมีเท่าไหร่

เอาภาพนี้ใช้ไปก่อนก็แล้วกันครับเพราะแค่เป็นรูปท่านก็ดีแล้วววว... ;) :D..ไว้ถึงเวลาท่านก็มาเองใช่ไหมครับ ;D

ออฟไลน์ Joker

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 02:58:22 pm »
งบน้อยต้อง สมเด็จเกศทะลุซุ้มครับหาได้ในเวปประมูลพระ ประมาณสองพัน น่าคล้องบูชามากครับ
 กับพระสรรนั่งประมาณพัน นี่แหละครับ 

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 02:58:22 pm »

Facebook Comments