ผู้เขียน หัวข้อ: พระสมเด็จปรกโพธิ์เล็ก หลังยันต์ "กะ ระ สะ ติ"  (อ่าน 15084 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอกดนตรีสยาม

• พระแท้ ก็ต้องแท้วันยังค่ำ
  • สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • อันชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
Re: พระสมเด็จปรกโพธิ์เล็ก หลังยันต์ "กะ ระ สะ ติ"
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2008, 01:21:53 am »
พี่ปริศนา ครับ ไอ้เรื่องทำชำรุดระดับพวกเราคงไม่มีปัญหา เจ้าของเค้ากลังโดนหักคอมากกว่าผมว่าเนี่ยน่ะสาเหตุสำคัญ แต่เจ้าของพระองค์นี้นิสัยน่ารักครับเป็นรุ่นพี่ผมเองสนิทกับผมและทุกคนในเว็บนี้ครับ เรื่องรูปพระหายากทั้งหลายหมวดบอลไปมาทุกบ้านจน เจ้าของบ้านเค้าจะยกลูกสาวให้อยู่แล้ว เราคงได้ชมภาพพระกันอีกมากครับไม่ต้องเป็นกังวล
เชิญชมวัตถุมงคลได้ในร้านดนตรีสยามครับ http://sitluangporguay.com/shop/data/store.php?user_id=86

ออฟไลน์ LOOK

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: พระสมเด็จปรกโพธิ์เล็ก หลังยันต์ "กะ ระ สะ ติ"
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2008, 08:55:37 am »
หนูคนหนึ่งละที่ไม่ชอบที่ไม่มีความรับผิดชอบในของๆคนอื่น

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2008, 08:55:37 am »

Facebook Comments