ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุด.! เต๋า ก็ทนพายุที่โหมกระหน่ำเข้าใส่ ม่ายยยย หวายยย....  (อ่าน 4888 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
อ้างถึง
ยินดีด้วยทั้งสองท่านครับผม เพราะว่าท่านพี่ทั้งสองท่านล้วนเชื่อและศรัทธาในตัวหลวงพ่ออย่างสนิทใจ เวลาทำอะไรแล้วมักจะราบรื่นเรียบร้อย ไม่ติดขัดเช่นนี้ครับ ขอให้มีความสุขทั้งสองครอบครัวและท่านอื่นๆที่ศรัทธาหลวงพ่อเชื้อครับผม ;)
บ๊ะะ.!!  ท่านศรี พูดได้โดนใจ.. อย่างนี้มันต้องลุยอีกซักชุด สองชุด.......  :o :o ;D ;D ;D
ให้ผมลุยเหรอครับเฮียเต๋า..
ท่านศรีชัยนาทพูดถูกครับ สะสมเพราะศรัทธาในตัวหลวงพ่อมากครับ พี่น้อง
;D ;D ;D
ถ้าศรัทธา และสวยโดนใจ ไม่มีคำว่าแรงงงงส์...  ลุยไปด้วยกันเล้ยยยยย คุณโจ้.!!  ( แต่คุณโจ้เดินนำหน้าไปก่อนเลยนะ.... แหะ แหะ .... เต๋าพลังน้อยยย..)   ;D ;D ;D

ออฟไลน์ โจ้ ราชพฤกษ์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • ติดต่อ 081-631-7844
อ้างถึง
อ้างถึง
ยินดีด้วยทั้งสองท่านครับผม เพราะว่าท่านพี่ทั้งสองท่านล้วนเชื่อและศรัทธาในตัวหลวงพ่ออย่างสนิทใจ เวลาทำอะไรแล้วมักจะราบรื่นเรียบร้อย ไม่ติดขัดเช่นนี้ครับ ขอให้มีความสุขทั้งสองครอบครัวและท่านอื่นๆที่ศรัทธาหลวงพ่อเชื้อครับผม ;)
บ๊ะะ.!!  ท่านศรี พูดได้โดนใจ.. อย่างนี้มันต้องลุยอีกซักชุด สองชุด.......  :o :o ;D ;D ;D
ท่านศรีชัยนาทพูดถูกครับ สะสมเพราะศรัทธาในตัวหลวงพ่อมากครับ พี่น้อง
;D ;D ;D
ถ้าศรัทธา และสวยโดนใจ ไม่มีคำว่าแรงงงงส์...  ลุยไปด้วยกันเล้ยยยยย คุณโจ้.!!  ( แต่คุณโจ้เดินนำหน้าไปก่อนเลยนะ.... แหะ แหะ .... เต๋าพลังน้อยยย..)   ;D ;D ;D
เป็นยังไงบ้างครับ เฮียเต๋า ได้ชาร์ทแบตเต็มแล้ว ว่าแต่ว่ามีอะไรสวยๆมาให้พี่น้องได้ชมกันอีกหรือเปล่าล่ะครับ รอชมอยู่น๊า พี่น้อง ;D ;D ;D

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
อ้างถึง
อ้างถึง
;D ;D ;D
เป็นยังไงบ้างครับ เฮียเต๋า ได้ชาร์ทแบตเต็มแล้ว ว่าแต่ว่ามีอะไรสวยๆมาให้พี่น้องได้ชมกันอีกหรือเปล่าล่ะครับ รอชมอยู่น๊า พี่น้อง ;D ;D ;D
หมดกล่องแล้วคร้าบบบ...  พี่น้องคร้าบบบบบบบบ...... ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ โจ้ ราชพฤกษ์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • ติดต่อ 081-631-7844
อารายยยกันครับ คุณเต๋า จะมาหมดกล่องได้ยังไงกันเนี่ยะ
ได้ข่าวว่าได้นิมนต์มาใหม่อีกแล้วเหรอคร๊าบบบ...
ยังไงก็รักษามาตราฐานเช่นเคยนะครับ
"สวย ได้ใจ แพงวันนี้ถูกวันหน้า" ต้องเฮียเก่ง โฮเด้งๆๆๆๆๆๆ ครับพี่น้อง

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments