พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อเชื้อ วัดบำเพ็ญบุญ > สิ่งของ ภาพหายาก เกี่ยวกับหลวงพ่อเชื้อ วัดใหม่บำเพ็ญบุญ

ใบอนุโมทนาบัตร เนื่องในงานทำบุญฉลองอายุครบ ๖ รอบ

(1/3) > >>

boypea:
ของ หลวงพ่อเชื้อ สุกวัณโณ วัดใหม่บำเพ็ญบุญ

carpenter43:
คุณบอยมีแต่ของดีๆทั้งนั้นเลยครับโดยเฉพาะใบอนุโมทนาชิ้นนี้สภาพยังดีมากเลยตั้ง37ปีแล้วผมยังไม่เกิดเลยครับ ;D ;D ;D

บอล อุทัย:
ของหายาก เก็บรักษามาได้เกือบ 40 ปี ไม่ธรรมดาจริง ๆ ครับ

โจ้ ราชพฤกษ์:
หายากอีกแล้วครับ สุด สุด ไปเลย...มีเหรียญหกรอบ แถมมีใบอนุโมทนามาให้ชมอีก เยี่ยมจริงๆๆ ;D ;D ;D

jimmy1234:
หลักฐานชิ้นสำมะคัญอีก1ชิ้น เก็บรักษาได้สภาพสมบูรณ์ถึงขนาดนี้ สุดยอดครับ....ยกนิ้วให้เลยครับ เยี่ยม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version