ผู้เขียน หัวข้อ: สมเด็จหลังยันต์อุ "เล็ก" และ"อุใหญ่"ที่ชาวบ้านยืนยันว่า "หลวงพ่อสร้างแน่นอนครับ"  (อ่าน 10637 ครั้ง)

ออฟไลน์ บอล อุทัย

• magRizVE
  • ผู้ใหญ่บ้าน
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Given: 75
  • -Receive: 26
  • พลังน้ำใจ 26
    • Top-notch
ดีครับ ช่วยกันสืบหาข้อมูลต่อไป  ;)

ออฟไลน์ จ่าเจ๋ง ศรีชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • เรียน รัก รู้ รบ เจนจบหมดสิ้น อัศวินแห่งน่านน้ำไทย
ครับผม..ขอบคุณทุกท่านที่เยี่ยมชมครับ ทั้งเสี่ยจิ้ม,อ.นัด ,พี่โจ้ ราชพฤกษ์,พี่โอ๋ ห้วยกรด ,หมวดบอล
ผมได้แต่คาดหวังว่า หากมีหนังสือรวมวัตถุมงคลหลวงพ่อเชื้อ ฉบับสมบูรณ์แล้วเราคงได้เห็นวัตถุมงคลของหลวงพ่ออีกมากมาย ที่เราๆท่านๆอาจจะยังไม่ทราบอีกหลายรายการแน่ๆครับผม ;)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments