พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อเชื้อ วัดบำเพ็ญบุญ > วัตถุมงคลประเภทภาพถ่าย ห้อยคอ หลวงพ่อเชื้อ วัดบำเพ็ญบุญ

รูปถ่ายหลังตะกรุดสามกษัตริย์ ภาพขาวดำ ..... หลวงพ่อพระครูเชื้อ.....

(1/3) > >>

บอล อุทัย:
รูปถ่ายหลังตะกรุดสามกษัตริย์ ..... หลวงพ่อพระครูเชื้อ.....

รูปถ่ายหลังตะกรุดสามกษัตริย์ รุ่นนี้ พบน้อยหายาก สร้างราว ๆ ปี ๒๕๑๐ รูปหลวงพ่อเป็นรูปเดียวกันกับ
รูปนั่งเก้าอี้หวาย และภาพพิมพ์เลื่อนสมณศักดิ์ คาดว่าน่าจะออกให้บูชา หรือแจกในงานฉลองสมณศักดิ์
หากเจอที่ไหน เก็บได้เก็บก่อนนะครับ

โจ้ ราชพฤกษ์:
สวย เก่า คลาสสิค หายากจริงๆ
ตอนนี้เจอที่หมวดบอลอ่ะคร๊าบบบ จะให้เก็บได้เหรอป่าวครับ พี่น้อง ;D ;D ;D

บอล อุทัย:
เหมือนกันเลยยยยยยย  ;) ;) ;) ;) ;)

amornmut:
สุดยอดเลยคร๊าบพี่บอล ^^

SODA 405:

....รูปถ่ายหลังตะกรุดสามกษัตริย์ ภาพขาวดำ มูลค่าการเล่นหาถึงจะไม่ถูกไม่แพงนัก แต่ก็หาไม่ค่อยได้นะครับ!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version