ผู้เขียน หัวข้อ: มีค่าทางใจกับผมมากๆครับ  (อ่าน 3185 ครั้ง)

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
Re: มีค่าทางใจกับผมมากๆครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 09:06:36 pm »
โจ๊กอีกแล้ว เราไปฝึกแป๊บๆโจ๊กเข้าโจมตี วัดท่าสมอทันที ได้ของทีล้ำค่ายิ่งนัก วาสนาดีจริงๆสู้โจ๊กไม่ได้ยอมๆ
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ BANPHO

• อัตตา หะเว ชิตัง เสยโย "ชนะตนเองนั่นแหละดี"
  • สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 08:34:37 am »
สวัดดีครับหายจากหน้ากระทู้ไปซักพักเลยครับ แต่งัยก็รักและเคารพเหมือนเดิมครับ
วันนี้ก็เลยเอา*ประคต*มาให้ชมซักนิดครับ เป็นขอใหม่ครับแต่เป็นของ หลวงพ่อเกาะ ครับและท่านจารเองแล้วท่านก็เสกให้เองกับมือครับ ปลื้มใจมากๆครับ  ขอบคุณครับ

ขอแสดงความยินดีกับท่าน joke2009 ที่ได้รับความเมตตาจากหลวงพ่อถึงแม้ว่าจะเป็นรัดประคตใหม่แต่หลวงพ่อท่านเมตตาลงอักขระและปลุกเสกพร้อมทั้งมอบให้กับมืออย่างนี้ถือว่าสุดยอดครับ...เก็บรักษาไว้นะครับ joke2009 ไม่ใช่จะได้มาง่ายๆ :) :) :)
BANPho

ออฟไลน์ Suphakorn

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 08:56:17 am »
 เยี่ยมเลยครับโจีก เป็นบุญของโจีกที่หลวงพ่อได้มอบสิ่งสำคัญสิ่งนี้ให้ไปบูชา (แล้วเขี้ยวเสือขี่ลิงยังเลี่ยมไม่เสร็จเหรอครับ แอบรอชมอยู่ครับผม :D :D :D)

ออฟไลน์ joke2009

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • .....ดี-ชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2012, 03:39:53 pm »
สุดยอดเลยครับคุณjoke2009ไม่ทราบว่าได้มาอย่างไรครับคงหายากน่าดู ;D ;D ;D ;D ;D
ขอบคุณครับ
คุณjoke2009 ฝีมือไม่เบาเลย สะสมแต่ละอย่าง ล้ำค่ายิ่งทั้งนั้น ลุงยอมรับในฝีมือคุณjoke2009 สมแล้วที่รับฉายา "โจ๊ก เสือซุ่ม"
ขอบคุณครับ........555+ *โจ๊กเสือสุ่ม*
สวยงามมากๆครับ ;D สงสัยคงจะหายากหน้าดู
ขอบคุณครับ
:o :o :o :o :o
ขอบคุณครับ
โจ๊กอีกแล้ว เราไปฝึกแป๊บๆโจ๊กเข้าโจมตี วัดท่าสมอทันที ได้ของทีล้ำค่ายิ่งนัก วาสนาดีจริงๆสู้โจ๊กไม่ได้ยอมๆ
ขอบคุณครับพี่เกรียง
สวัดดีครับหายจากหน้ากระทู้ไปซักพักเลยครับ แต่งัยก็รักและเคารพเหมือนเดิมครับ
วันนี้ก็เลยเอา*ประคต*มาให้ชมซักนิดครับ เป็นขอใหม่ครับแต่เป็นของ หลวงพ่อเกาะ ครับและท่านจารเองแล้วท่านก็เสกให้เองกับมือครับ ปลื้มใจมากๆครับ  ขอบคุณครับ

ขอแสดงความยินดีกับท่าน joke2009 ที่ได้รับความเมตตาจากหลวงพ่อถึงแม้ว่าจะเป็นรัดประคตใหม่แต่หลวงพ่อท่านเมตตาลงอักขระและปลุกเสกพร้อมทั้งมอบให้กับมืออย่างนี้ถือว่าสุดยอดครับ...เก็บรักษาไว้นะครับ joke2009 ไม่ใช่จะได้มาง่ายๆ :) :) :)
BANPho
ขอบคุณครับ
เยี่ยมเลยครับโจีก เป็นบุญของโจีกที่หลวงพ่อได้มอบสิ่งสำคัญสิ่งนี้ให้ไปบูชา (แล้วเขี้ยวเสือขี่ลิงยังเลี่ยมไม่เสร็จเหรอครับ แอบรอชมอยู่ครับผม :D :D :D)
ขอบคุณครับพี่อ้วน  ส่วนเขี้ยวน่ะ ::) ::) ::) ::) อิอิ

ออฟไลน์ ศิษย์มหาเทพ

• สมาชิก
  • Thank You
  • ผู้สืบสานตำนานแห่งมหาเทพ สุดยอดพระเวทย์และมนตรา
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 04:50:16 pm »
แน่มาก หามาได้ไง ตาร้อนๆๆๆๆๆๆ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 04:50:16 pm »

Facebook Comments