ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญนาคคู่ ราคาตกแล้วหรือ ขอเช็คเรทติ้งเหรียญหน่อยครับ  (อ่าน 7656 ครั้ง)

ออฟไลน์ คางเครา

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ผู้ฟังดีย่อมเกิดปัญญา
    • http://www.web-pra.com
กระทู้นี้ขออ่านละกันนะครับ.  มีศรัทธา เป็นที่ตั้ง... ;)

ขอบใจมาก..

ออฟไลน์ คางเครา

• สมาชิก
  • Thank You
  • ผู้ฟังดีย่อมเกิดปัญญา
    • http://www.web-pra.com
หลากหลายความเห็นแต่ดูแล้วไปในทางเดียวกัน
ผมแค่สงสัยว่าเหรียญนาคคู่หรือเหรียญอื่นๆของหลวงพ่อเชื้อ คนเช่าหาน้อยลงแล้วหรือ
ก็อยากเช็คเรทดู หรือหันไปสนใจเนื้อผงกันมากกว่า เห็นคนขายบอกช่วงนี้หาคนผงกันมากกว่า
ไม่ได้คิดตั้งกระทู้หลบหลู่ดูหมิ่นครูอาจารย์ที่เคารพ แต่อย่างใดครับ
หากแก้ไขชื่อกระทู้ได้เหมือนเมื่อก่อนที่ยังไม่ได้บล็อค
ก็คงแก้ให้เป็นเหรียญนาคคู่กับเนื้อผง ลูกศิษย์นิยมแบบไหนกว่ากันอะไรทำนองนี้เพื่อความรู้สึกที่ดีครับ
ขอโทษด้วยครับ ถ้าจะทำให้น้องบอล หรือ ลูกศิษย์ท่านใดรู้สึกไม่ดีกับชื่อกระทู้ ก็แก้ไขหรือแล้วแต่จะพิจารณาครับ
ผมแฟร์ๆอยู่แล้ว ไม่ว่ากัน อยู่กับคนหมู่มากต้องอยู่ด้วยกันอย่างมีความสุขครับ ขอโทษอีกครั้ง

สบายๆนะครับพี่ ไม่ใช่เรื่องใหญ่โตอะไรมากมายเลย ที่นี่มีแต่พี่น้องกันทั้งนั้นแหล่ะครับ พี่คางเคราอยู่ที่นี่มาก่อนผมอีกครับ พี่ก็คงรู้ว่าที่เวปนี้เป็นอย่างไร ถ้อยทีถ้อยอาศัยซึ่งกันและกัน เข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน อาจจะมีแซวกันนิดๆ แหย่กันหน่อยๆ ก็เพื่อเพิ่มอรรถรสในการพูดคุย.. อยู่กันแบบคนชื่นชอบพระเครื่องเหมือนๆกัน สบายใจดีครับ..  เรื่องตั้งชื่อกระทู้แค่นี้เอง พี่คางเคราก็ไม่ได้มีเจตนาอะไร แค่ขอความคิดเห็น ก็เท่านั้นเองครับ... ยินดีมากครับที่ผมได้มีโอกาสคุยกับพี่... ;D ;D ;D
เรื่องเล็กน้อง ไม่มีอะไร แค่แสดงทัศนะ  ไม่มีปัญหา อธิบายแล้วเข้าใจก็จบครับ เราอยู่ร่วมกันอย่างมีความสุขเป็นหลักครับน้อง

ออฟไลน์ ballyhouse2

• สมาชิก
  • Thank You
  • 088-2732085 บอลครับ
โอ้โฮ คุณเต๋า มีอีกตั้ง 10 เหรียญเหรอ เนื้ออะไรบ้างครับ หรือว่ามีเนื้อเงิน กับนวะ สุ่มอยู่ ครับ พี่น้อง ;D :o ;D :o
หุ หุ... ทหารแก่ ไม่มีวันตายยยยย ฉันท์ใด...   อ้ายยยยย เสือเต๋า ก็ยังไม่สิ้นเขี้ยวเล็บ ฉันท์นั้น...  ยังมีทีเด็ดอีกเย้อะะะะะะ.. 55 5+....  ;D ;D ;D
พี่เสือเต๋าสบายดีน๊ะครับ5555555555
พักหลังนี่ ไม่ค่อยสบายอ่ะจิคร้าบบบบ ท่านประธ้านนนนน ..  โดนบุกจนจะเกลี้ยงงงงงกล่องแล้วก๊าบบบบบบ... ปวดหัวตึ้บบบ.!! แล้วเต๋าจะไปหาสวยๆที่ไหนเนี่ยยยยยย..... ;D ;D ;D
ที่สรรพยายังพอมีครับพี่....แต่ราคาไม่ตกนะครับ...มีแต่ขึ้นครับป๋า..5555.... ;D ;D ;D ;D ;)
ร้านประจำจะอยู่ตลาดสรรพยาครับ สนใจในพระเครื่องของผมแวะมาพูดคุยกันได้ครับหรือจะโทรมาคุยกันก็ยินดีครับ ร้านเปิดทุกวันครับ จ-ศ เปิด13.30น.- 17.00น. ส-อา เปิด9.00น.-17.00น. ยินดีรับใช้ทุกท่านครับ

ออฟไลน์ YOK_Chainat

• สมาชิก
  • Thank You
  • พูดคุยทักทายได้ครับ 086-6262162 หยก
ราคาไม่ตกหรอกครับ แต่ช่วงเป็นผลกระทบของช่วงเปิดเทอมครับ ทุกหลวงพ่อแหละครับจะเงียบในช่วงนี้ ไปจนถึงเข้าพรรษา  แต่พอถึงช่วงออกพรรษา ไปถึง ปีใหม่ ก็จะกลับมาคึกคักเหมือนเดิมครับ จากประสบการณ์อันน้อยนิดของผม  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ boypea

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • 086-5918865
ราคาตกแล้วหรือเหรียญนาคคู่โดยส่วนตัวผมเอง"ไม่กลัวและไม่หวั่น" แต่ว่าผมเอง"กลัว"คือว่า"กลัว"ไม่มีคนหาเหรียญนาคคู่มาขายผม"กลัว" แต่ว่าผมเองขอซื้อเหรียญนาคคู่แบบราคาตกนะ (รับหมดเลย)ขอแบบว่าสวยๆๆหน่อยละ ;D ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments