พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อเชื้อ วัดบำเพ็ญบุญ > สิ่งของ ภาพหายาก เกี่ยวกับหลวงพ่อเชื้อ วัดใหม่บำเพ็ญบุญ

อนุโมทนาบัตรครับ

(1/3) > >>

ออมปั้นสน:
ขอเค้าถ่ายมาให้เพื่อนสมาชิกชมครับ ;)

บอล อุทัย:
มาอีกแล้ว ของหายาก หลักฐานสำคัญอันทรงคุณค่า ว่าแต่ว่าฌาปณสถานนี้สร้างปีไหนครับพี่

รุ่นนี้มีพระบูชา ๕ นิ้วออกด้วย กรรมการที่มีชื่อ มีใครยังอยู่บ้างครับ

จ่าเจ๋ง ศรีชัยนาท:
ไปหามาจากไหนน้อ...สุดยอดจริงๆ ???

จ่าเจ๋ง ศรีชัยนาท:
นั่นดิ อยากรู้ว่าบุคคลรายชื่อดังกล่าวใครยังอยู่บ้าง เผื่อจะได้สอบถามข้อมูลที่เราๆท่านๆยังไม่รู้อีก น่าจะได้อีกหลายๆความรู้ใหม่เลยทีเดียวเชียว

บอล อุทัย:
ได้ข่าวมาว่า ลุงฉลวย สังขจร ยังมีชีวิตอยู่ แต่เป็นอัมพฤกษ์ อัมพาต ไม่ทราบว่ายังพอสอบถามข้อมูลได้หรือเปล่าครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version