ผู้เขียน หัวข้อ: ศิษย์พี่และศิษย์น้องทุกท่านครับช่วยพิจารณาด้วยครับ  (อ่าน 15180 ครั้ง)

ออฟไลน์ carpenter43

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
ไม่ทราบว่าเป็นหลวงพ่อเกาะรุ่นไหนครับ และองค์ขวาเป็นอย่างไรบ้างครับ

ออฟไลน์ joke2009

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • .....ดี-ชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....
 :o :o :o :o :o
เหรียญหนุมานเป็นรุ่นที่เรียกว่า ครบเครื่อง นะครับ
ส่วนเหรียญนารายณ์หรือเหรียญนั่งเสือนั้น เป็นเหรียญที่ออกพร้อมกับรุ่นสร้างสะพานนะครับ(แต่เหรียญแบบนี้ ผมก็เพิ่งเคยเห็นเลยละ) ขอบคุณครับ  ยินดีด้วยครับ

• สมาชิก
  • Thank You
คุณjoke2009ครับเหรียญครบเครื่องสร้างปีไหนครับแล้วราคาออกจากวัดเท่าไรครับ ส่วนเหรียญขวาเดินเล่นตลาดพระประแดงพลาซ่าเจอเค้าบอกเป็นหลวงพ่อชาญแต่พอดีจำได้ว่าเป็นหลวงพ่อเกาะนะครับแล้วแท้มั้ยครับ

ออฟไลน์ ao142

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • อตฺตา สุทนฺโต ปุริสสุสโชติ
คุณjoke2009ครับเหรียญครบเครื่องสร้างปีไหนครับแล้วราคาออกจากวัดเท่าไรครับ ส่วนเหรียญขวาเดินเล่นตลาดพระประแดงพลาซ่าเจอเค้าบอกเป็นหลวงพ่อชาญแต่พอดีจำได้ว่าเป็นหลวงพ่อเกาะนะครับแล้วแท้มั้ยครับ
เหรียญนารายณ์ทรงสุบรรณของคุณ carpenter43 เป็นเหรียญที่ไม่ได้ตัดปีกที่เกินออกมาผมว่าสวยไปอีกแบบนะครับ

• สมาชิก
  • Thank You
ขอบคุณครับคุณao142 คุณao142ที่อยู่สำโรงใช่มั้ยครับผมอยู่ฝั่งพระประแดงนะครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments