ผู้เขียน หัวข้อ: ศิษย์พี่และศิษย์น้องทุกท่านครับช่วยพิจารณาด้วยครับ  (อ่าน 15181 ครั้ง)

ออฟไลน์ ao142

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • อตฺตา สุทนฺโต ปุริสสุสโชติ
ใช่ครับผมอยู่ซอยวัดมหาวงษ์

ออฟไลน์ phopor

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
เหรียญไม่ตัดปีกมีด้วยหรือครับ ถ้ามีที่วัดน่าจะมีออกให้บูชา
หรือว่าโรงงานที่ปั๊ม เขาปั๊มออกมาเพื่อเป็นแนวทางของเขา
แบบนี้จะเสียชื่อเสียงของวัดเอานะครับ สำหรับคนที่ไม่รู้แต่ศรัทรา
หลวงพ่อ เขาจะเสียความรู้สึกเอานะครับ

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
เหรียญไม่ตัดปีกมีด้วยหรือครับ ถ้ามีที่วัดน่าจะมีออกให้บูชา
หรือว่าโรงงานที่ปั๊ม เขาปั๊มออกมาเพื่อเป็นแนวทางของเขา
แบบนี้จะเสียชื่อเสียงของวัดเอานะครับ สำหรับคนที่ไม่รู้แต่ศรัทรา
หลวงพ่อ เขาจะเสียความรู้สึกเอานะครับ
ผมเห็นด้วยกับคุณphoporครับ ผมว่าหลวงพ่อท่านไม่รู้เรื่องนี้แน่ๆ เพราะเหรียญนี้ออกให้บูชาในช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมา เหรียญนี้มีปัญหาต้องแต่ต้น หลวงพ่อให้เอาไปแก้ไขหลายครั้ง กับเหรียญที่แก้ไขหลังล่าสุดก็ไม่มีชื่อหลวงพ่อ ไม่มีชื่อวัด ตำบล อำเภอ จังหวัด ถ้าศิษย์คนไหนไม่รู้จริงก็ไม่รู้ว่าเป็นของหลวงพ่อเกาะ ต้องให้ศิษย์ของหลวงพ่อที่รู้เรื่องนี้แจ่มแจ้งโพลตอะไรที่มันไม่ชอบมาพากล กับบริษัทหรือห้างร้านที่รับงานนี้ไป ศิษย์พี่ศิษย์น้องคนอื่นว่ายังไงครับ ??? ??? ???

ออฟไลน์ carpenter43

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
ผมเห็นด้วยกับคุณphoporครับ ผมว่าหลวงพ่อท่านไม่รู้เรื่องนี้แน่ๆ เพราะเหรียญนี้ออกให้บูชาในช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมา เหรียญนี้มีปัญหาต้องแต่ต้น หลวงพ่อให้เอาไปแก้ไขหลายครั้ง กับเหรียญที่แก้ไขหลังล่าสุดก็ไม่มีชื่อหลวงพ่อ ไม่มีชื่อวัด ตำบล อำเภอ จังหวัด ถ้าศิษย์คนไหนไม่รู้จริงก็ไม่รู้ว่าเป็นของหลวงพ่อเกาะ ต้องให้ศิษย์ของหลวงพ่อที่รู้เรื่องนี้แจ่มแจ้งโพลตอะไรที่มันไม่ชอบมาพากล กับบริษัทหรือห้างร้านที่รับงานนี้ไป ศิษย์พี่ศิษย์น้องคนอื่นว่ายังไงครับ ??? ??? ???
  ส่วนตัวผมเป็นศิษย์ใหม่นะครับเคยไปกราบหลวงพ่อเกาะช่วงสงกรานต์พอดีเลยได้เห็นเหรียญรุ่นนี้เลยจำได้ทั้งที่คนขายบอกเป็นพระทางบางบ่อสมุทรปราการแต่ผมจำได้ว่าเป็นหลวงพ่อเกาะนะครับไม่มีเจตนาอะไรเลย รู้ว่าเป็นหลวงพ่อเกาะเลยบูชามานะครับแล้วก้ไม่รู้ว่าผ่านการปลุกเสกหรือเปล่าครับ 8) 8) 8) 8) 8) 8)

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
ยืมภาพของศิษย์พี่san ที่เช่าจากวัดมาเปรียบเทียบกันดู :D :D :D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments