ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นเงียบๆ หายไปไหนกัน หรือว่า เขียนไปรษณียบัตรกันอยู่เอ่ย??  (อ่าน 3822 ครั้ง)

ออฟไลน์ จ่าเจ๋ง ศรีชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • เรียน รัก รู้ รบ เจนจบหมดสิ้น อัศวินแห่งน่านน้ำไทย
ขอความรุ้ครับ...พิมพนางพญานี...เท่าที่ปรากฎมีเนื้อเดียว (สีดำ) ใช่หรือเปล่าครับ

อืมมม...เท่าที่พบเจอตอนนี้ยังเห็นเนื้อผงดำอย่างเดียวครับพี่ แต่ก็ไม่แน่อีกเช่นกันครับ เพราะที่เรายังไม่เห็นน่าจะยังมีอีก หากพี่ไปเจอ เอาแค่รูปแบบพิมพ์ทรงใช่ เนื้อหาถูกต้อง หากไม่แพงเกินไปก็น่าสนใจนะครับพี่ ;)

ออฟไลน์ เต่า_คลองเตย

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
คลับคล้าย คลับคลาว่าจะเคยเห็นยันต์ ลักษณะแบบนี้ ในพิมพ์นางพญาน่ะนะครับ แต่เป็นสีแดงเนืิ้อออกแนวว่าน น่ะครับ....((หลวงพ่อเชื้อ ท่านทำเนื้อว่านออกมาให้พบเจอกันบ้างหรือเปล่าครับ))

ออฟไลน์ จ่าเจ๋ง ศรีชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • เรียน รัก รู้ รบ เจนจบหมดสิ้น อัศวินแห่งน่านน้ำไทย
คลับคล้าย คลับคลาว่าจะเคยเห็นยันต์ ลักษณะแบบนี้ ในพิมพ์นางพญาน่ะนะครับ แต่เป็นสีแดงเนืิ้อออกแนวว่าน น่ะครับ....((หลวงพ่อเชื้อ ท่านทำเนื้อว่านออกมาให้พบเจอกันบ้างหรือเปล่าครับ))

อืมม...เนื้อว่านนี่ยังไม่เคยเห็นเลยครับพี่ แต่ก็นั่นแหล่ะ อาจจะมีก็ได้ครับ ต้องหาข้อมูลกันต่อไป :)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments