ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญกฐิน ปี50  (อ่าน 6961 ครั้ง)

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: เหรียญกฐิน ปี50
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 09:14:06 am »
รุ่นนี้ใครอยากได้ " ผมแจกฟรี " มาเจอผมได้ที่วัด
  ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับศิษย์พี่ Phelee อยากได้มากครับ
  ตามนั้นครับ
  ศิษย์พี่ผมคนนี้..นี่ใจดีจัง..เดวต้องจัดเหรียญปีเสือให้สักเหรียญแระ..

ออฟไลน์ Phalee

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 09:30:01 am »
รุ่นนี้ใครอยากได้ " ผมแจกฟรี " มาเจอผมได้ที่วัด
  ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับศิษย์พี่ Phelee อยากได้มากครับ
  ตามนั้นครับ
  ศิษย์พี่ผมคนนี้..นี่ใจดีจัง..เดวต้องจัดเหรียญปีเสือให้สักเหรียญแระ..
  ขอบใจมากหมู สมกับที่กินข้าวหม้อเดียวกัน

ออฟไลน์ Phalee

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 09:33:02 am »
จัดไปตามนั้นครับพี่ jikko5555 พอดีเก็บไว้เยอะแบ่งกันไปบูชาไม่ต้องเสียเงิน จะได้แผ่บารมี หลวงพ่อท่าน

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 09:58:00 am »
จัดไปตามนั้นครับพี่ jikko5555 พอดีเก็บไว้เยอะแบ่งกันไปบูชาไม่ต้องเสียเงิน จะได้แผ่บารมี หลวงพ่อท่าน
   ได้บุญด้วยพี่..เผยแผ่บารมี..อ่ะ.. :o

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 10:17:27 am »
สวัสดีครับ..ศิษย์พี่ศิษย์น้องทุกท่าน..ห่างหายไปซะหลายวัน..มาอีกที..ทั้งยินดีที่มีศิษย์ใหม่เพิ่มขึ้นมาอีกมากมาย...สวัสดีครับ..คุณ jikko 5555 และศิษย์ใหม่ทุกท่านยินดีต้อนรับครับ..เป็นศิษย์วัดท่าสมอนะครับ..มาเป็นพี่เป็นน้องกันเพิ่มขึ้นอีก..แต่ก็อย่าเพิ่งหายไปไหน..เรื่องจะสอบถาม..ซักข้อสงสัยต่างๆ นานา ว่ากระทู้ท่านหายไปนั้น..ผมเองไม่ทันได้เห็นได้อ่านข้อความด้วยนะครับ..เลยไม่ทราบแน่ชัดว่า..มีข้อความใดผิดกติกาไปบ้างก็คง..ต้องรบกวนให้ท่านผู้ดูแลเขาพิจารณาหลักเกณฑ์ พิจารณาความเหมาะสมโดยรวมแล้วว่าข้อความเป็นเช่นไร  หากข้อความซักถามเพื่อเป็นองค์ความรู้ เพื่อเก็บไว้เป็นข้อมูล  ท่านผู้ดูแลเขาคงไม่ลบออกไปหรอก..จริงมั้ยครับ..แต่สังเกตุดูแล้ว...กระทู้ต่างๆ ที่น่าสนใจก็หายไปเยอะนะครับ..แต่ก็ดีครับ..ต่อไป..ห้องหน้าต้่างนี้ก็จะมีผู้ดูแลคอยสกัดกระทู้ของพวกที่หาประโยชน์ต่างๆ หรืออวดศักดา ให้เสียบรรยากาศการสนทนาไปได้ครับ..เพราะที่สังเกตุกระทู้แต่ก่อนเรื่อยมา..ที่ยังไม่มีบุคคลเช่นนั้นเข้ามาก็เห็น สามชิกทั้งหลาย ต่างคุยแลกเปลี่ยนทัศนะกันดี กันมาตั้งนานครับ....ไม่มีปัญหาขัดแย้งอันใดเลยครับ..ต่อจากนี้ก็คงสนทนากันได้ดีแล้ว...ใครที่มาป่วนทำให้เสียบรรยากาศ ก็ถอยห่างออกไปเถอะครับ..มันไม่ได้ประโยชน์อะไรสูงสุดหรอกครับ..ต่อจากนี้ก็ขอให้สนทนากันตามอย่างที่เคยเป็นมาตลอดนะครับ..ส่วนเรื่องการลบกระทู้ที่ไม่เหมาะสม (ที่ไม่เหมาะสมจริงๆ นะครับ..ที่ไม่ได้ถามเพื่อเป็นองค์ความรู้) ขอก็ให้เป็นหน้าที่ขอผู้ดูแลที่จะทำให้ที่ได้อย่างเหมาะสมและเต็มที่ครับ..  ขอบคุณครับ...  คนทำเหรียญ 

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 10:17:27 am »

Facebook Comments