ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหลวงพ่อเชื้อ แจกฟรี  (อ่าน 5035 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ten

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: เหรียญหลวงพ่อเชื้อ แจกฟรี
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 10:27:45 am »
ขอบคุณมากๆครับ กรุณาส่ง อ.ณัฏฐกรณ์ ปะพาน คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม เขตจตุจักร กทม 10900
      รอรับได้เลยครับ

ออฟไลน์ Ten

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 10:32:59 am »
ขอบคุณมากๆครับ กรุณาส่ง อ.ณัฏฐกรณ์ ปะพาน คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม เขตจตุจักร กทม 10900
      รอรับได้เลยครับ
ลืมถามไปจะเอาองค์ไหนให้นับจากซ้ายไปขวา

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 10:46:33 am »
ใจบุญจริงๆส่งที่นี่ได้เลยครับ

คุณมาศพงษ์ อ่อนสำลี 238 หมู่ 9 ต.ห้วยกรด อ.สรรคบุรี จ.ชัยนาท 17140

ขอกระหลั่ยทององค์ที่ 2 แถวล่างครับหรือองค์ไหนก็ได้ครับ หลาย ๆ องค์ยิ่งชอบเลย ขออนุโมทนาบุญด้วยครับผม 
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

ออฟไลน์ จ่าเจ๋ง ศรีชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • เรียน รัก รู้ รบ เจนจบหมดสิ้น อัศวินแห่งน่านน้ำไทย
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 11:06:38 am »
ขอรับด้วยคนครับ จ.อ สิทธิศักดิ์ ศิริศิลป์ 212 หมู่ 3 ต.คุ้งสำเภา อ.มโนรมย์ จ.ชัยนาท 17110

ขอให้บุญกุศลจงส่งให้ท่านมีแต่ความสุข ความเจริญ ยิ่งๆขึ้นไปครับ ;)

ออฟไลน์ จ่าเจ๋ง ศรีชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • เรียน รัก รู้ รบ เจนจบหมดสิ้น อัศวินแห่งน่านน้ำไทย
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 11:07:38 am »
ของผมองค์ไหนก็ได้ครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับผม ;)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 11:07:38 am »

Facebook Comments